Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL : जबरदस्त प्लान..! 599 रुपयांचा प्लान फक्त 275 रुपयांत, पहा, काय मिळतात फायदे ?

BSNL : सरकारी टेलिकॉम कंपनी बीएसएनएलने (BSNL) खास स्वातंत्र्यदिनी ऑफर आणली आहे. या ऑफर अंतर्गत 75 दिवसांची ब्रॉडबँड सेवा (Broadband Service) सामान्य दरापेक्षा खूप कमी दरात मिळेल. टेलिकॉम टॉकच्या रिपोर्टनुसार, बीएसएनएलची ही ऑफर 75 दिवसांसाठी 275 रुपयांमध्ये ब्रॉडबँड इंटरनेट सेवा देते. कंपनीची स्वातंत्र्य दिन 2022 ऑफर 449 रुपये, 599 रुपये आणि 999 रुपयांच्या प्लानवर उपलब्ध आहे. आम्ही या ऑफरबद्दल आणि प्लानमध्ये उपलब्ध असलेल्या फायद्यांबद्दल तपशीलवार माहिती देणार आहोत.

Advertisement

Advertisement

सवलतीनंतर 599 रुपयांचा प्लान 275 रुपयांत 

Loading...
Advertisement

ऑफर अंतर्गत कंपनी 499 आणि 599 रुपयांचे प्लानचे सबस्क्रिप्शन 275 रुपयांमध्ये घेण्याची संधी देत आहे. 75 दिवसांनंतर, तुम्हाला या योजनांसाठी नियमित दर भरावे लागतील. जर आपण 999 रुपयांच्या ब्रॉडबँड प्लानबद्दल सांगितले तर ऑफर अंतर्गत ते 775 रुपयांमध्ये सबस्क्राइब केले जाऊ शकते. विशेष म्हणजे डिस्काउंटनंतरही कंपनीने या प्लान्समध्ये मिळणाऱ्या फायद्यांमध्ये कोणताही बदल केलेला नाही.

Advertisement

कंपनी आपल्या 449 रुपयांच्या प्लानमध्ये 30Mbps इंटरनेट स्पीड देत आहे. तुम्हाला प्लानमध्ये एकूण 3300GB (3.3TB) डेटा मिळेल. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर, प्लानमध्ये उपलब्ध इंटरनेट स्पीड 2Mbps पर्यंत कमी होईल. त्याचप्रमाणे, कंपनी आपल्या 599 रुपयांच्या प्लानमध्ये 60Mbps स्पीडमध्ये 3.3TB डेटा देत आहे. 999 रुपयांच्या प्लानचा संबंध आहे, तर तुम्हाला 150Mbps च्या वेगाने 2TB डेटा मिळेल. Disney + Hotstar आणि Sony Liv व्यतिरिक्त, तुम्हाला प्लानमधील इतर अनेक लोकप्रिय OTT अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन देखील मिळेल. कंपनीची ही आश्चर्यकारक ऑफर नवीन वापरकर्त्यांसाठी आहे.

Advertisement

BSNL ने नुकताच आपला 2022 रुपयांचा रिचार्ज प्लान (Recharge Plan) लॉन्च केला आहे. कंपनीचा हा प्लान 300 दिवसांच्या सेवा वैधतेसह (Validity) येतो. यामध्ये तुम्हाला दर महिन्याला इंटरनेट वापरासाठी 75 जीबी डेटा मिळेल. प्लानमध्ये उपलब्ध डेटा पहिल्या 60 दिवसांसाठी वापरला जाऊ शकतो. या प्लानमध्ये कंपनी अनलिमिटेड कॉलसोबत (Unlimited Call) दररोज 100 मोफत एसएमएस (SMS) देखील देत आहे. हा प्लान 31 ऑगस्टपर्यंत उपलब्ध असेल.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply