Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

MG Hector : आता सफारी आणि XUV700 विसरा..! बाजारात लॉन्च झाली ही जबरदस्त SUV ; जाणुन घ्या किंमत

Please wait..

MG Hector : MG मोटर्स नेक्स्ट-जेन हेक्टरवर (Next-Gen MG Hector) काम करत आहे, जे लवकरच भारतात लॉन्च होणार आहे. त्याचा टीझरही कंपनीने रिलीज केला आहे, ज्यामध्ये एसयूव्हीच्या फ्रंट लूकची थोडीशी झलक दिसत आहे. टीझरमध्ये असे म्हटले आहे की लवकरच एसयूव्ही येणार आहे. बाजारात, ती टाटा हॅरियरपासून (Tata Harrier) टाटा सफारी (Tata Safari) आणि XUV700 पर्यंतच्या एसयूव्हीशी स्पर्धा करेल. वास्तविक, एमजी हेक्टर अनेक आसन पर्यायांसह (5, 6 आणि 7 सीटर) येतो, जे भविष्यातही सुरू ठेवल्या जातील.

Advertisement

तथापि, हेक्टर प्लसमध्ये 6 आणि 7 सीटर पर्याय येतात. आता MG आपली Hector SUV अपडेट करत आहे. नवीन जनरेशनच्या एमजी हेक्टरच्या डिझाइनमध्ये बदल करण्यात येणार असून फीचर्समध्येही वाढ करण्यात येणार आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

एमजीने जारी केलेल्या टीझरनुसार, एसयूव्हीच्या पुढील भागाला पूर्वीपेक्षा अधिक आक्रमक आणि बोल्ड ग्रिल मिळत आहे. ग्रीलचा आकारही पूर्वीपेक्षा मोठा असेल. कंपनी त्याला डायमंड मेश ग्रिल असे नाव देत आहे, जे सध्याच्या मॉडेलपेक्षा मोठे ग्रिल आहे. त्याच वेळी, डीआरएल सेटअप मोठ्या प्रमाणात पूर्वीप्रमाणेच राहणार आहे. यात LED DRL सेटअप असेल, ज्याचा काही भाग लोखंडी जाळीला जोडलेला दिसेल. फ्रंट बंपर देखील नवीन असेल, ज्यामुळे समोरचा भाग अधिक ठळक दिसण्यास मदत होईल.

Advertisement

Advertisement

त्याच वेळी, याआधी कंपनीने सांगितले होते की पुढील जनरेशन हेक्टरमध्ये ते एक नवीन इन्फोटेनमेंट टचस्क्रीन सिस्टम देईल, जी 14 इंच असेल. कंपनीच्या मते, ही नवीन इन्फोटेनमेंट टचस्क्रीन भारतात विकल्या जाणाऱ्या कोणत्याही कारपेक्षा मोठी असेल. याशिवाय कारमध्ये डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल आणि अपडेटेड डॅशबोर्ड देखील दिसू शकतो. त्याच वेळी, नवीन एमजी हेक्टरमधील इंजिन पर्याय तसेच राहू शकतात. मात्र, त्याची किंमत वाढू शकते. सध्या हेक्टरची किंमत 14.14 लाख रुपयांपासून सुरू होते तर नवीन हेक्टरची किंमत सुमारे 15 लाख रुपयांपासून सुरू होऊ शकते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply