Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Raksha Bandhan 2022 : WhatsApp वर बहिणीला नवीन स्टाईलमध्ये द्या राखीच्या शुभेच्छा; जाणुन घ्या ट्रिक

Please wait..

Raksha Bandhan 2022 : 11 ऑगस्टला म्हणजेच आज देशभरात रक्षाबंधनाचा (Raksha Bandhan) सण साजरा केला जात आहे. राखीच्या दिवशी बहिणी आपल्या भावाच्या मनगटावर संरक्षणाचा धागा बांधतात, तर भाऊ त्यांना भेटवस्तू देतात. जे आपल्या भावंडांपासून दूर राहतात आणि ही राखी पूर्ण करू शकत नाहीत ते त्यांना व्हॉट्सअॅप (WhatsApp) , फेसबुक (Facebook) , इंस्टाग्राम (Instagram) किंवा इतर सोशल मीडिया (Social media) अॅप्सद्वारे काही छान स्टिकर्ससह शुभेच्छा देऊ शकतात. सर्व मेसेजिंग अॅप्समध्ये, व्हॉट्सअॅप हे झटपट संदेश, शुभेच्छा आणि शुभेच्छा पाठवण्यासाठी सर्वात पसंतीचे माध्यम आहे. मेसेजिंग आणि ग्रीटिंग्ज अधिक मनोरंजक बनवण्यासाठी, व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांना मस्त आणि मनोरंजक स्टिकर्स आणि GIF च्या स्वरूपात शुभेच्छा पाठवण्याची परवानगी देते. कंटाळवाणा टेक्स्ट मेसेजच्या विपरीत, राखी स्टिकर्स शुभेच्छांना अधिक जीवन देतात. हे हॅपी राखी स्टिकर्स कोठून डाउनलोड करायचे आणि ते व्हॉट्सअॅपवर कसे पाठवायचे असा प्रश्न तुम्हाला पडत असेल, तर तुम्ही योग्य ठिकाणी आहात. आम्ही तुम्हाला हॅप्पी रक्षाबंधन व्हॉट्सअॅप स्टिकर्स कसे पाठवायचे ते सांगणार आहोत:

Advertisement

हॅप्पी रक्षाबंधन किंवा हॅप्पी राखी स्टिकर्स कुठे मिळतील?

Advertisement

तुम्हाला Google Play Store वर स्टिकर पॅक मिळू शकतात. फक्त Google play store वर जा आणि ‘रक्षा बंधन किंवा राखी स्टिकर्स’ शोधा. समोर आलेल्या अनेक अॅप्सपैकी एक इंस्टॉल करा आणि तुमच्या प्रियजनांना पाठवण्यासाठी तुमच्या WhatsApp अॅप्लिकेशनमध्ये स्टिकर पॅक जोडा. कसे ते आम्ही तुम्हाला स्टेप-दर-स्टेप दाखवत आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

व्हॉट्सअॅपवर हॅप्पी रक्षाबंधन किंवा हॅपी राखी 2022 स्टिकर्स कसे पाठवायचे:

Advertisement

स्टेप 1: एक WhatsApp चॅट उघडा ज्यावर तुम्हाला स्टिकर्स पाठवायचे आहेत.
स्टेप 2: चॅट बॉक्सवर उपलब्ध असलेल्या स्मायली आयकॉनवर क्लिक करा.
स्टेप 3: आता, GIF चिन्हाच्या पुढील स्टिकर चिन्हावर टॅप करा आणि स्टिकर पॅनेलमधील “+” चिन्हावर क्लिक करा.
स्टेप 4: खाली स्क्रोल करा आणि ‘Get More Stickers’ पर्यायावर क्लिक करा.
स्टेप 5: तुम्हाला WAStickerApps या सर्च टर्मसह Google Play Store वर रीडायरेक्ट केले जाईल.
स्टेप 6: आता, सर्च बारमध्ये रक्षाबंधनच्या शुभेच्छा शोधा आणि स्टिकर पॅक डाउनलोड करा.
स्टेप 7: ते WhatsApp मध्ये जोडा आणि तुम्हाला WhatsApp च्या My Stickers टॅबमध्ये पॅकमधील सर्व स्टिकर्स दिसतील.
स्टेप 8: तुमच्या भावंडांना रक्षाबंधनाच्या शुभेच्छा स्टिकर्स निवडा आणि पाठवा.

Advertisement

Advertisement

थर्ड पार्टी अॅप्स स्मार्टफोनमध्ये ठेवणे योग्य मानले जात नाही, कारण हॅकर्सची या अॅप्सवर नजर असते. त्यामुळे तुम्ही हे अॅप पूर्ण केल्यानंतर फोनवरून हटवू शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply