Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Vodafone Idea ने लॉन्च केला कमी किमतीचा धाकड प्लॅन! जाणुन घ्या डिटेल्स होणार फायदा

Please wait..

Vodafone Idea : VI कमी किंमतीत सर्वोत्तम योजना घेऊन आली आहे. जर तुम्हाला KBC 2022 भारतात अतिशय परवडणाऱ्या किमतीत पाहायचे असेल, तर ही योजना तुमच्यासाठी सर्वोत्तम ठरू शकते. तुम्हाला फक्त 82 रुपयांची गरज आहे आणि तुम्ही थेट तुमच्या स्मार्टफोनवर KBC 2022 एपिसोड पाहणे सुरू करू शकता. Vodafone Idea ग्राहकांना Rs 82 प्रीपेड प्लॅन ऑफर करत आहे ज्याद्वारे ते 28 दिवसांसाठी SonyLIV चे सदस्यत्व मिळवू शकतात. चला जाणून घेऊया Vodafone Idea चा 82 रुपयांचा प्लान

Advertisement

Advertisement

KBC 2022 पाहण्यासाठी Vodafone Idea प्रीपेड प्लॅन
जर तुम्हाला KBC 2022 फक्त रु.82 मध्ये बघायचा असेल तर Vi चा रु.82 प्रीपेड प्लॅन खरेदी करा. हे एक डेटा व्हाउचर आहे, म्हणजेच तुम्हाला रु. 82 चा प्लॅन कार्य करण्यासाठी बेस ऍक्टिव्ह प्रीपेड प्लॅनची ​​आवश्यकता असेल. 82 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये यूजर्सना 14 दिवसांसाठी 4GB डेटा मिळतो. पण SonyLIV चे सबस्क्रिप्शन 28 दिवसांसाठी दिले जात आहे. Vodafone Idea वापरकर्त्यांना अत्यंत नाममात्र किमतीत KBC 2022 पाहण्याची सुविधा देत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगूया की तुम्ही फक्त मोबाईलवर SonyLIV पाहू शकता. टीव्हीवर पाहण्याची सोय नाही.

Advertisement
Loading...

SonyLIV चे सबस्क्रिप्शन 28 दिवसांसाठी उपलब्ध असेल
एकदा सक्रिय झाल्यानंतर, SonyLIV सदस्यता थांबवता किंवा निष्क्रिय केली जाऊ शकत नाही. याचा अर्थ असा की तुम्ही SonyLIV सबस्क्रिप्शन सक्रिय करताच, तुम्हाला ते थेट 28 दिवसांसाठी मिळेल. याचा फायदा असा आहे की तुम्ही फक्त केबीसी पाहण्यापुरते मर्यादित नाही, तर तुम्ही प्लॅटफॉर्मवर इतर अनेक शो आणि चित्रपटही पाहू शकता. अनेक SonyLIV Originals आहेत जे भारतीय लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय आहेत.

Advertisement

Advertisement

SonyLIV प्लॅन
SonyLIV सबस्क्रिप्शन मिळवण्याचा दुसरा मार्ग म्हणजे तो स्वतंत्र खरेदी करणे. एका वर्षासाठी SonyLIV प्रीमियम सबस्क्रिप्शनसाठी तुम्हाला रु. 999 आणि फक्त मोबाईल प्लॅन एक वर्षासाठी 599 रु. पण जर तुम्हाला KBC चा हा सीझन बघायचा असेल, तर हे Vodafone Idea व्हाउचर तुमच्यासाठी एक चांगला पर्याय असू शकतो कारण ते खूप किफायतशीर असेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply