Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Share Market : ‘हे’ शेअर्स खरेदी करायला विसरू नका, ते तुम्हाला देणार बंपर नफा

Please wait..

Share Market : शेअर बाजारातील (Share Market) अस्थिरतेच्या पार्श्वभूमीवर ब्रोकरेज कंपन्यांनी काही समभागांच्या (Share) चांगल्या कामगिरीचा अंदाज व्यक्त केला आहे. ब्रोकरेज कंपन्यांना या कंपन्यांच्या शेअरच्या किमतीत वाढ होण्याची शक्यता आहे. आम्ही तुम्हाला शीर्ष ब्रोकरेज कंपन्यांनी शिफारस केलेल्या स्टॉकची नावे आणि त्यांच्या किमतींमध्ये अपेक्षित वाढ याबद्दल सांगतो.

Advertisement

या शेअर्समध्ये तुम्ही पैसे गुंतवू शकता
-ICICI Direct ने आदित्य बिर्ला फॅशन आणि रिटेलच्या स्टॉकवर खरेदी कॉल दिला आहे. ब्रोकरेज फर्मच्या म्हणण्यानुसार, कंपनीचा स्टॉक काही वेळात 350 रुपयांपर्यंत पोहोचेल. सध्या आदित्य बिर्ला फॅशन अँड रिटेलच्या शेअरची किंमत 277 रुपये आहे.

Advertisement

ICICI Direct ने Caplin Point Laboratories आणि NMDC च्या शेअर्समध्ये गुंतवणूक करण्याचे सुचवले आहे. ICICI बँकेच्या ब्रोकरेज फर्मने NMDC चा हिस्सा 135 रुपयांपर्यंत पोहोचण्याचा अंदाज वर्तवला आहे. सध्या NMDC ची किंमत 113.25 रुपये आहे. कॅपलिन पॉइंट लॅबोरेटरीजबाबत, आयसीआयसीआयचा अंदाज आहे की त्याच्या स्टॉकची किंमत 1000 पर्यंत पोहोचू शकते. सध्या कॅपलिन पॉइंट लॅबोरेटरीजच्या स्टॉकची किंमत रु.814 आहे.

Advertisement

अॅक्सिस बँकेच्या ब्रोकरेज फर्म अॅक्सिस डायरेक्टने मणप्पुरम फायनान्सच्या शेअर्समध्ये उडी मारण्याची शक्यता वर्तवली आहे. अॅक्सिस डायरेक्टनुसार, मणप्पुरम फायनान्सच्या शेअरची किंमत 165 रुपयांपर्यंत पोहोचू शकते. सध्या मणप्पुरम फायनान्सच्या शेअरची किंमत 107.20 रुपये आहे.

Advertisement
Loading...

एचडीएफसी सिक्युरिटीजने गेल इंडियाच्या समभागांमध्ये गुंतवणूक करण्याची सूचना दिली आहे. एचडीएफसी सिक्युरिटीज म्हणते, गेल इंडियाच्या समभागांची किंमत रु. 133.70 ते रु. 180 पर्यंत जाऊ शकते.

Advertisement

Advertisement

– अॅक्सिस डायरेक्टने मास फायनान्शिअल सर्व्हिसेसच्या स्टॉकमध्ये गुंतवणूक सुचवली आहे. ब्रोकरेज फर्मचा अंदाज आहे की मास फायनान्शियल सर्व्हिसेसचे शेअर्स 775 रुपयांपर्यंत जाऊ शकतात. सध्या त्याच्या शेअरची किंमत 588.90 रुपये आहे.

Advertisement

मोतीलाल ओसवाल फर्मने इंडिगो पेंट आणि दालमिया भारत शेअर्समध्ये गुंतवणूक करण्याचा सल्ला दिला आहे. दालमिया भारतच्या शेअरची किंमत वाढेल आणि ती 1815 रुपयांपर्यंत पोहोचेल असा अंदाज फर्मने व्यक्त केला आहे. सध्या त्याची किंमत 1610 रुपये आहे.

Advertisement

Advertisement

मोतीलाला ओसवाल ब्रोकरेज फर्मने इंडिगो पेंट्सच्या शेअरच्या किमतीत वाढ होण्याचा अंदाज व्यक्त केला आहे. फर्मच्या मते, कंपनीचा हिस्सा 1800 पर्यंत पोहोचू शकतो. सध्या शेअरची किंमत 1540 रुपये आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply