Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

HP ने लॉन्च केला 5K डिस्प्ले असलेला ऑल-इन-वन पीसी ; जाणुन घ्या किंमत

Please wait..

HP : जुना आणि विश्वासार्ह लॅपटॉप (Laptop) आणि डेस्कटॉप (Desktop) ब्रँड HP ने अलीकडेच भारतात दोन नवीन ऑल-इन-वन PC लाँच केले आहेत ज्यात अनेक उत्कृष्ट फिचर्सचा समावेश आहे. हे प्रिमियम पीसी स्मार्ट टिव्ही पेक्षा चांगला 5K डिस्प्ले सारख्या अनेक फीचर्सने सुसज्ज आहेत आणि चाहत्यांना त्यांच्याबद्दल जाणून घेऊन खूप आनंद झाला आहे. ते थोडे महाग आहेत परंतु त्यांच्याकडे असलेल्या फीचर्समुळे किंमत योग्य आहे. HP च्या नवीन ऑल-इन-वन पीसीमध्ये काय खास आहे, त्यांची किंमत किती आहे आणि ते कसे विकत घेतले जाऊ शकतात ते जाणून घ्या.

Advertisement

HP Envy All-in-One PC Specifications
हा HP ऑल-इन-वन PC 34-इंचाचा 5K IPS डिस्प्ले, 5120 x 2160 पिक्सेल रिझोल्यूशन आणि 21:9 गुणोत्तर पॅक करतो. हा पीसी TUV प्रमाणित आहे आणि कमी निळ्या प्रकाशात काम करण्यासाठी निळा प्रकाश कमी करणारे फिल्टर देखील त्यानुसार समायोजित केले जाऊ शकते. 11व्या-जनरल Intel Core i7 CPU वर चालणाऱ्या, या PC मध्ये 16GB DDR4 RAM आणि 1TB PCle SSD स्टोरेज आहे. त्याचे ग्राफिक्स Nvidia GeForce RTX-3060 (6GB) GPU द्वारे हाताळले जातात. हे HP 915 वायरलेस कीबोर्ड आणि माउस कॉम्बो आणि Bang आणि Olufsen मधील दोन 2W स्पीकरसह देखील येते.

Advertisement

Advertisement
Loading...

यात रोटेशनल मॅग्नेटिक कॅमेरा असून यामध्ये वायरलेस चार्जिंग सपोर्टही देण्यात आला आहे. कंपनीचा दावा आहे की वापरकर्ते कोणत्याही विशेष साधनांशिवाय डेस्कटॉपचे स्टोरेज चार स्टोरेज उपकरणांपर्यंत वाढवू शकतात आणि अपग्रेड करू शकतात. यामध्ये कनेक्टिव्हिटीसाठी टाइप-सी पोर्ट, दोन यूएसबी-ए पोर्ट, वायफाय 6 आणि ब्लूटूथ 5.2 ची सुविधा देण्यात आली आहे.

Advertisement

HP Pavilion All-in-One PC Specifications
या डेस्कटॉपला DCI-P3 98 टक्के sRBG रंगांसह 31.5-इंचाचा डिस्प्ले मिळत आहे. हे 12-जनरल इंटेल कोर i7 प्रोसेसरवर कार्य करते आणि 1TB पर्यंत SSD स्टोरेज, 16GB RAM आणि एकात्मिक GPU दिले जात आहे. त्याचे स्पीकर देखील B&O चे आहेत आणि वापरकर्ते या PC चा मॉनिटर युनिव्हर्सल रिमोट स्विचने नियंत्रित करू शकतात.

Advertisement

Advertisement

HP Envy and Pavilion All-in-One PC Price
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की HP Envy ऑल-इन-वन पीसीची सुरुवातीची किंमत 1,75,999 रुपये आहे तर HP पॅव्हेलियन ऑल-इन-वन पीसीची किंमत 99,999 रुपये आहे. हे पीसी कधी आणि कुठून खरेदी करता येतील याबाबत सध्या कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply