Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio : रिलायन्स जिओ कंपनीची खास ऑफर.. मोफत मिळतोय इंटरनेट डेटा अन् बरेच काही; चेक करा डिटेल..

Jio : रिलायन्स जिओने (Reliance Jio) प्रीपेड वापरकर्त्यांसाठी जिओ स्वातंत्र्य दिन 2022 ऑफरची (Jio Independence Day Offer) घोषणा केली आहे. या ऑफर अंतर्गत कंपनी दररोज अतिरिक्त डेटा, एक वर्षासाठी वैधता (Validity) आणि 3,000 रुपयांचे असे अनेक फायदे देत आहे. यासोबतच Jio डिस्ने + हॉटस्टार मोबाइल आणि JioTV, JioCinema, JioSecurity आणि JioCloud वर एका वर्षासाठी मोफत सबस्क्रिप्शन ऑफर करत आहे. चला जाणून घेऊया Jio च्या या ऑफरबद्दल

Advertisement

Advertisement

Jio स्वातंत्र्य दिन 2022 ऑफर 2,999 रुपयांच्या दीर्घकालीन Jio प्रीपेड प्लानसह उपलब्ध आहे. या प्लानसह Disney+ Hotstar आणि इतर Jio अॅपमध्ये सबस्क्रिप्शन मिळेल.

Loading...
Advertisement

Jio स्वातंत्र्य दिन 2022 ऑफरसह, ग्राहकांना 365 दिवस किंवा 1 वर्षाच्या कालावधीसाठी दररोज 2.5GB डेटा मिळतो. या प्लानसह, तुम्हाला मोफत 100 SMS/दिवस आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल लाभ देखील मिळतो. 2.5GB डेटा वापरल्यानंतर, इंटरनेटचा स्पीड 64Kbps पर्यंत खाली येईल. या प्लानसह 75GB अतिरिक्त डेटा, Rs 499 Disney+ Hotstar मोबाइल प्लान आणि JioTV, JioCinema, JioSecurity, JioCloud आणि इतर अॅप सबस्क्रिप्शन देखील मिळते. पण इतकेच नाही तर, Jio इंडिपेंडन्स डे 2022 ऑफर तुम्हाला 2,250 रुपयांचे इतर फायदे देखील देते, ज्यात Ajio वर 750 रुपयांची सूट, Netmeds वर 750 आणि Ixigo वर 750 रुपये सूट आहे.

Advertisement

या खास Jio प्रीपेड प्लानशी संबंधित ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी तुम्ही ते लगेच रिचार्ज करू शकता. यासाठी तुम्ही जिओच्या अधिकृत वेबसाइट किंवा MyJio अॅपला भेट देऊन रिचार्ज करू शकता.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply