Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

WhatsApp Update : पटकन अपडेट करा व्हॉट्सॲप; मिळणार ‘ही’ मोठी सुविधा

Please wait..

WhatsApp Update : चॅटिंग प्लॅटफॉर्म WhatsApp हे जगातील सर्वात लोकप्रिय सोशल मीडिया (Social media) प्लॅटफॉर्मपैकी एक आहे. WhatsApp आपल्या वापरकर्त्यांना अनेक आकर्षक फीचर्स प्रदान करते, ज्याच्या मदतीने त्यांच्यासाठी चॅट करणे आणि व्हॉईस आणि व्हिडिओ कॉल करणे खूप सोपे होते. बऱ्याच दिवसांपासून यूजर्स एका खास फीचरची वाट पाहत होते आणि आता हे फीचर व्हॉट्सअॅपने यूजर्ससाठी आणले आहे. याशी संबंधित या नवीन अपडेटमध्ये इतरांसाठी मेसेज डिलीट करण्याचा पर्याय काय आहे आणि ते कसे कार्य करते ते जाणुन घ्या.

Advertisement

Advertisement

व्हॉट्सअॅपच्या नव्या फीचरमुळे मनाला आनंद होईल
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, बर्याच काळापासून, व्हॉट्सअॅप त्यांच्या डिलीट फॉर एव्हरीवन फीचरची वेळ मर्यादा वाढवण्यावर काम करत होते आणि आता अखेर हे फीचर जारी करण्यात आले आहे. या अपडेटबद्दल जाणून घेऊन युजर्सना खूप आनंद झाला आहे.

Advertisement
Loading...

दोन दिवसांनंतरही प्रत्येकासाठी मेसेज डिलीट केले जाऊ शकतात
या नवीन फीचर अंतर्गत व्हॉट्सअॅप मेसेज पाठवल्यानंतर दोन दिवसांनंतरही तुम्हाला ‘डिलीट फॉर एव्हरीन’ करायचे असेल तर ते करता येईल. व्हॉट्सअॅपच्या डिल्ट फॉर एव्हरीवन पर्यायाची वेळ मर्यादा अधिकृतपणे दोन दिवस 12 तासांपर्यंत वाढवण्यात आली आहे. म्हणजे मेसेज पाठवल्यानंतर दोन दिवसांनंतरही तुम्ही इतरांसाठी तो डिलीट करू शकाल.

Advertisement

Advertisement

हे नवीन फीचर अँड्रॉइड आणि आयओएस या दोन्हींसाठी जारी करण्यात आले आहे आणि त्यामुळे तुम्ही तुमच्या फोनवर व्हॉट्स अॅप अपडेट करून या फीचरचा लाभ घेऊ शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply