Take a fresh look at your lifestyle.

Realme लॉन्च करत आहे 10 हजार रुपयांपेक्षा स्वस्त 5G स्मार्टफोन! जाणुन घ्या फिचर्स

Realme : चीनी स्मार्टफोन ब्रँड Realme चे स्मार्टफोन भारतासह बर्‍याच देशांमध्ये लोकप्रिय आहेत. जर तुम्ही देखील realme वापरकर्ते असाल किंवा तुम्ही देखील नवीन फोन शोधत असाल जो तुम्हाला कमी किमतीत नवीनतम फीचर्स देईल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की Realme 9i 5G हा असाच एक फोन आहे. 10 हजार रुपयांपेक्षा स्वस्त असलेला हा स्मार्टफोन अप्रतिम फीचर्सने सुसज्ज आहे आणि हा 5G स्मार्टफोन आहे. चला जाणून घेऊ या फोनमध्ये कोणते फीचर्स दिले जात आहेत (Realme 9i 5G features) आणि त्याची किंमत काय असू शकते (Realme 9i 5G price)

Advertisement

Realme 9i 5G लाँचची तारीख
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, रिअ‍ॅलिटीचा नवीन 5G स्मार्टफोन, Realme 9i 5G कधी लॉन्च होत आहे हे अधिकृतपणे कळले आहे. हा स्मार्टफोन ‘5G रॉकस्टार’ म्हणून बाजारात आणला जात आहे आणि अधिकृत पोस्टरनुसार, हा स्टायलिश स्मार्टफोन भारतात 18 ऑगस्ट 2022 रोजी लॉन्च होत आहे.

Advertisement

Advertisement

Realme 9i 5G किंमत
आता Realme च्या नवीन 5G स्मार्टफोनच्या सर्वात मोठ्या वैशिष्ट्याबद्दल बोलूया. Realme 9i 5G चा हा परवडणारा फोन 10 हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत घेता येईल. या स्मार्टफोनच्या सर्वात महाग व्हेरिएंटची किंमतही 15,000 रुपयांपेक्षा कमी असेल. रिअ‍ॅलिटीचा हा 5G स्मार्टफोन अतिशय स्वस्तात खरेदी करता येईल.

Advertisement

Advertisement

Realme 9i 5G डिटेल्स
Realme 9i 5G हा प्रत्यक्षात Realme 9i चा 5G प्रकार आहे जो या वर्षी Reality ने लॉन्च केला आहे. हा स्मार्टफोन डायमेंसिटी 810 चिपसेट वर काम करेल आणि दिसायला खूप स्टायलिश असेल. Realme 9i 5G चा मागील कॅमेरा सेटअप कॅमेरा बेटावरून थोडा वर केला जाईल आणि चाकाच्या उजव्या बाजूला पॉवर बटण दिले जाईल. यात पॉवर बटनमध्ये फिंगरप्रिंट स्कॅनरही बसवण्यात आला आहे. सध्या या फोनबद्दल एवढीच माहिती समोर आली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply