Take a fresh look at your lifestyle.

iPhone 13 वर आतापर्यंतचा सर्वात मोठा डिस्काउंट; ताबडतोब घ्या फायदा

iPhone 13 : तुम्हाला माहित असेलच, Amazon Great Freedom Festival Sale 6 ऑगस्ट 2022 रोजी म्हणजेच आज ऑनलाइन शॉपिंग प्लॅटफॉर्म Amazon वर सुरू झाला आहे. अॅमेझॉनशी स्पर्धा करण्यासाठी, ई-कॉमर्स वेबसाइट फ्लिपकार्टनेही (Filpkart) आजपासून फ्लिपकार्ट बिग बिलियन डेज सेल (Flipkart Big Billion Days) सुरू केला आहे. या सेलमध्ये अनेक उत्पादनांवर डिस्काउंट दिले जात असले तरी आज आम्ही Apple च्या नवीनतम स्मार्टफोन iPhone 13 वर उपलब्ध असलेल्या डिस्काउंटबद्दल बोलत आहोत. या अप्रतिम ऑफरबद्दल सर्व काही जाणून घेऊया.

Advertisement

Advertisement

स्वस्त आयफोन 13 खरेदी करा
आम्ही तुम्हाला सांगतो की सध्या आम्ही iPhone 13 च्या 128GB वेरिएंटबद्दल बोलत आहोत, ज्याची लॉन्च किंमत 79,900 रुपये आहे. हा स्मार्टफोन 7% च्या सवलतीनंतर 73,999 रुपयांना विक्री केला जात आहे. तुम्ही हा स्मार्टफोन खरेदी केल्यास आणि ICICI बँकेच्या क्रेडिट कार्डने पेमेंट केल्यास तुम्हाला आणखी 2 हजार रुपयांची सूट मिळेल, त्यानंतर तुम्ही हा फोन 71,999 रुपयांना खरेदी करू शकाल.

Advertisement

iPhone 13 वर आतापर्यंतची सर्वात मोठी सूट
जर तुम्हाला वाटत असेल की ऑफर इथेच संपली आहे, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की आणखी एक ऑफर आहे. तुमच्या जुन्या फोनच्या बदल्यात हा फोन खरेदी करून तुम्ही 19 हजार रुपयांपर्यंत बचत करू शकता. जर तुम्हाला या एक्सचेंज ऑफरचा पूर्ण फायदा मिळाला तर तुमच्यासाठी या फोनची किंमत आणखी 71,999 रुपयांवरून 52,999 रुपयांपर्यंत कमी केली जाईल. याचा अर्थ असा की एकूणच तुम्हाला या डीलमध्ये 26,901 रुपयांची सूट मिळू शकते.

Advertisement

Advertisement

iPhone 13 ची फीचर्स
जसे आम्ही तुम्हाला आधी सांगितले आहे की, या डीलमध्ये iPhone 13 च्या 128GB स्टोरेज वेरिएंटबद्दल बोलले जात आहे. हा स्मार्टफोन A15 बायोनिक चिपवर काम करतो. 5G सेवेसह हा iPhone 13 6.1-इंचाच्या सुपर रेटिना XDR डिस्प्लेसह येतो. कॅमेर्‍याबद्दल बोलायचे तर, याच्या मागील कॅमेरा सेटअपमध्ये दिलेले दोन्ही सेन्सर 12MP चे आहेत आणि फ्रंट कॅमेरा देखील 12MP चा आहे. ड्युअल सिम सेवा असलेल्या या फोनमध्ये तुम्हाला एक वर्षाची ब्रँड वॉरंटी देखील दिली जाईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply