Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Upcoming Cars: स्वप्न होणार पूर्ण..! देशात लाँच होणार ‘ह्या’ तीन दमदार आणि स्वस्त कार्स; जाणुन घ्या किंमत

Please wait..

Upcoming Cars: हे वर्ष 2022 ऑटोमोटिव्ह उद्योगासाठी खूप चांगले आहे. आत्तापर्यंत अनेक नवीन गाड्या लाँच (Car’s launch) झाल्या आहेत आणि अजून अनेक नवीन गाड्या लाँच करायच्या आहेत. येत्या काही आठवड्यांमध्ये वेगवेगळ्या सेगमेंटमध्ये तीन नवीन कार लॉन्च केल्या जातील. Hyundai 14 ऑगस्ट रोजी फोर्थ जनरेशन Tucson लाँच करेल, तर Toyota 16 ऑगस्ट 2022 रोजी नवीन Urban cruiser highrider SUV च्या किमती जाहीर करेल. नवीन जनरेशन Maruti Alto K10 देखील 18 ऑगस्ट रोजी लॉन्च होणार आहे.

Advertisement

Advertisement

NEW-GEN HYUNDAI TUCSON
2022 Hyundai Tucson ला 2.0L पेट्रोल (156bhp) आणि 2.0L डिझेल (186bhp) इंजिन मिळतील. यात लेव्हल 2 ADAS सिस्टीम मिळेल, जी कारला अधिक सुरक्षित बनवण्यात मदत करेल. त्याचा व्हीलबेस पूर्वीच्या तुलनेत 150 मिमीने वाढवण्यात आला आहे. चौथ्या पिढीतील Hyundai Tucson ला LED DRL सह रीडिझाइन केलेले हेडलॅम्प, फ्लेर्ड आणि अँगुलर व्हील आर्च, 18-इंच ड्युअल-टोन अलॉय व्हील यांसारखी फिचर्स मिळतील.

Advertisement

Advertisement
Loading...

TOYOTA URBAN CRUISER HYRYDER
टोयोटाची सर्व-नवीन मध्यम आकाराची एसयूव्ही, अर्बन क्रूझर हायरायडर, भारतीय रस्त्यावर उतरण्यासाठी सज्ज आहे. एसयूव्ही दोन हायब्रिड पॉवरट्रेनसह येईल. एक सुझुकीचे 1.5L K15C DualJet पेट्रोल इंजिन स्मार्ट हायब्रिड तंत्रज्ञान सेटअपसह असेल आणि दुसरे टोयोटाचे 1.5L TNGA Atkinson सायकल सेटअप लिथियम-आयन बॅटरीसह असेल. SUV मॉडेल लाइनअपला 7 मोनोटोन आणि 4 ड्युअल-टोन बाह्य रंग पर्याय मिळतील.

Advertisement

NEW-GEN MARUTI ALTO K10
आगामी 2022 मारुती अल्टो K10 चे फोटो आणि तपशील अलीकडेच लीक झाले आहेत. हॅचबॅकचे नवीन-जनरेशन मॉडेल 12 प्रकारांमध्ये येईल, ज्यामध्ये 8 मॅन्युअल आणि 4 स्वयंचलित आहेत. यात 1.0L K10C पेट्रोल (69bhp) इंजिन आणि सध्याचे 0.8L पेट्रोल (48bhp) इंजिन पर्याय मिळेल. त्याची किंमत सुमारे 4 लाख रुपयांपासून सुरू होऊ शकते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply