Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Realme 5G Smartphone: कंपनीने लाँच करणार स्वस्त 5G स्मार्टफोन; जाणुन घ्या किंमत

Please wait..

Realme 5G Smartphone : जरी Realme ने भारतीय बाजारपेठेसाठी एक अतिशय स्वस्त आणि वैशिष्ट्य-पॅक स्मार्टफोन (Smartphone) भारतात लॉन्च केला आहे, परंतु आता कंपनी आणखी एक पराक्रम करणार आहे. वास्तविक, कंपनी लवकरच भारतीय बाजारात 5G स्मार्टफोन लॉन्च (5G Smartphone Launch) करणार आहे. खरं तर, कंपनी अजूनही 5G स्मार्टफोन लॉन्च करत आहे, परंतु आता अशा बातम्या येत आहेत की कंपनी येत्या काही महिन्यांत सर्वात स्वस्त 5G स्मार्टफोन बाजारात आणण्याची तयारी करत आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

किंमत किती असू शकते
जर तुम्ही विचार करत असाल की कंपनी एंट्री लेव्हल रेंजमध्ये स्मार्टफोन लॉन्च करेल, तर असे नाही कारण स्मार्टफोनची किंमत 5G तंत्रज्ञानाने वाढते, त्यामुळे स्मार्टफोनची किंमत 12 हजार ते 15 हजार रु.च्या दरम्यान असेल अशी अपेक्षा आहे. ही किंमत 5G स्मार्टफोनसाठी किफायतशीर मानली जाईल. तुम्हालाही कमी किमतीत अत्याधुनिक तंत्रज्ञानाने सुसज्ज स्मार्टफोन घ्यायचा असेल तर हा तुमच्यासाठी चांगला पर्याय ठरू शकतो.

Advertisement

Advertisement

सणासुदीपर्यंत बाजारपेठेत प्रवेश होऊ शकतो
माहितीनुसार, भारतात ऑक्टोबरपर्यंत 5G टेलिकॉम सेवा सुरू होऊ शकते आणि हे लक्षात घेऊन कंपनी ऑक्टोबर ते डिसेंबर दरम्यान भारतात स्मार्टफोन लॉन्च करू शकते. रिअ‍ॅलिटीच नाही तर इतर कंपन्याही भारतात त्यांचे स्मार्टफोन लॉन्च करणार आहेत जे 5G तंत्रज्ञानासह येतील. जर आपण या स्मार्टफोनच्या डिझाईन आणि फीचर्सबद्दल बोललो तर तुम्हाला यामध्ये 50 मेगापिक्सलचा कॅमेरा पाहायला मिळेल तसेच तुम्हाला त्यात FHD डिस्प्ले देखील दिला जाऊ शकतो. यामध्ये तुम्हाला पॉवर बटण फिंगरप्रिंट सेन्सर देखील दिसू शकतो. एकंदरीत, परवडणारी किंमत असूनही, तुम्हाला स्मार्टफोनमध्ये चांगले फीचर्स दिले जातील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply