Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Online Shopping: फ्लिपकार्टपेक्षा स्वस्त दरात ‘या’ वेबसाईटवर होत आहे महागड्या वस्तूंची विक्री!

Please wait..

Online Shopping : भारतातील (India) ऑनलाइन शॉपिंगच्या (Online shopping) वाढत्या ट्रेंडमध्ये, एकापेक्षा जास्त वेबसाइट्स बाजारात आल्या आहेत. गेल्या अनेक वर्षांपासून अनेक वेबसाइट्सना पसंती दिली जात आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Flipkart आणि Amazon ला भारतात खूप पसंती दिली जाते. येथून तुम्ही चांगल्या दर्जाची उत्पादने परवडणाऱ्या किमतीत खरेदी करू शकता.

Advertisement

तथापि, इतर अनेक पोर्टल्स आहेत ज्यांच्याबद्दल अनेकांना माहिती नाही. या पोर्टलवर अतिशय वाजवी दरात उत्तमोत्तम उत्पादने विकली जात आहेत. जर आपण इतर ऑनलाइन मार्केट ठिकाणांबद्दल बोललो, तर आम्ही तुम्हाला ज्या वेबसाइट्सबद्दल सांगणार आहोत, तिथे उत्पादने खूपच स्वस्त दरात विकली जात आहेत. त्यामुळे आज आम्ही तुम्हाला त्यांच्याबद्दल सांगणार आहोत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

मिशो (misho)
मीशो हे असे एक ऑनलाइन मार्केट प्लेस आहे जिथून तुम्ही इतर ऑनलाइन मार्केट ठिकाणांपेक्षा खूपच स्वस्त वस्तू खरेदी करू शकता. जर तुम्हाला गुणवत्तेबद्दल शंका असेल तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्हाला या बाबतीत शंका घेण्याची गरज नाही कारण येथे तुम्हाला फक्त चांगली उत्पादने दिली जातात. जर तुम्हाला उत्पादनांबद्दल कोणत्याही प्रकारची शंका असेल तर तुम्ही ते देखील करून पाहू शकता. आम्ही प्रयत्न केल्यानुसार, या मार्केट प्लेसवर तुम्हाला इतर पोर्टल्सच्या तुलनेत 20 ते 30 टक्के स्वस्त वस्तू ऑफर केल्या जातात.

Advertisement

Advertisement

शॉप्सी ( Shopsy) 
मीशोसारख्या स्वस्त वस्तूही शॉपसीवर विकल्या जात आहेत. आता जर तुम्ही लोक विचार करत असाल की असे का होते, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की शॉपसी देखील थेट विक्रेत्याकडून वस्तू घेते आणि त्यांच्या ग्राहकांना परवडणाऱ्या किमतीत उपलब्ध करून देते, ज्यामुळे गुणवत्ता राखली जाते तसेच त्याची किंमतही वाढते. उत्पादन कमी राहते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply