Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL : सरकारी कंपनीचा भन्नाट प्लान; प्रत्येक महिन्यात मिळणार 75GB डेटा; चेक करा डिटेल..

Please wait..

BSNL : सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL ने आपल्या यूजर्ससाठी एक अतिशय फायदेशीर प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) लाँच केला आहे. हा प्लान वर्क फ्रॉम होम (Work From Home) करणाऱ्या लोकांसाठी सर्वोत्तम प्लान असेल कारण या प्लानमध्ये दरमहा 75 GB डेटा मिळत आहे. हा BSNL प्लान अशा लोकांना फायदेशीर ठरेल जे भरपूर डेटा वापरत आहेत आणि दीर्घ वैधतेसह (Validity) येतात. तुम्ही दीर्घ वैधतेसह प्रीपेड प्लान शोधत असाल, तर बीएसएनएलचा हा 2022 रुपयांचा प्रीपेड प्लान तुमच्यासाठी सर्वोत्तम असेल. या प्लानशी संबंधित अधिक माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

Advertisement
Loading...

BSNL 2022 रुपयांच्या प्रीपेड प्लानमध्ये दरमहा 75GB डेटा देत आहे. या प्लानसह अमर्यादित व्हॉइस कॉल (Unlimited Voice Call) आणि दररोज 100 एसएमएससह 300 दिवसांची सेवा वैधता मिळते. दरमहा 75GB डेटा वापरल्यानंतर, इंटरनेटचा वेग 40Kbps पर्यंत कमी होतो. हे देखील लक्षात ठेवा की डेटा फक्त पहिल्या 60 दिवसांसाठी येतो. त्यानंतर, तुम्हाला डेटा हवा असल्यास, तुम्हाला डेटा व्हाउचरने रिचार्ज करावे लागेल.

Advertisement

Advertisement

BSNL ने आझादी का अमृत महोत्सव PV_2022 म्हणून लाँच केलेले हे डेटा व्हाउचर आहे. ही ऑफर 31 ऑगस्ट 2022 पर्यंत आहे. त्यामुळे तुम्हाला या व्हाउचरचा लाभ घ्यायचा असेल, तर या महिन्याच्या आत रिचार्ज करा. BSNL लवकरच 4G नेटवर्क सुरू करण्यावर काम करत आहे. त्यामुळे अन्य खासगी टेलिकॉम कंपन्यांना बीएसएनएल जोरदार टक्कर देईल. सध्या बीएसएनएलकडे 3G नेटवर्क आहे. त्यामुळे खासगी कंपन्या याबाबतीत सरकारी कंपनीच्या पुढे आहेत. ही गोष्ट सरकारच्या लक्षात आली आहे. त्यामुळे बीएसएनएलमध्ये सुधारणा करण्याच्या उद्देशाने सरकार प्रयत्न करत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply