Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Share Market: ‘या’ सरकारी बँकेचा शेअर गुंतवणूकदारांना करणार मालामाल ; तज्ञ म्हणाले अताच करा खरेदी

Please wait..

Share Market: गेल्या वर्षभरात बँक ऑफ बडोदाचे (BoB) शेअर्स (Share) भरडले जात आहेत. बुधवारी NSE वर 121 रुपयांवर बंद झालेल्या शेअरने गेल्या वर्षभरात 46 टक्के परतावा दिला आहे. तज्ञ अजूनही या शेअर्सवर उत्साही आहेत आणि ते 147 रुपयांपर्यंत जाण्याची अपेक्षा करतात.

Advertisement

Advertisement
Loading...

Emkay Global ने बँक ऑफ बडोदाला 140 रुपयांची खरेदीची शिफारस केली आहे. दुसरीकडे, LKP सिक्युरिटीजने 147 रुपयांच्या लक्ष्यासह खरेदी सल्ला दिला आहे. एकूण 32 तज्ञांपैकी 26 या सार्वजनिक क्षेत्रातील बँकेच्या शेअर्सवर तेजी आहेत. यापैकी 15 त्वरित खरेदी आणि 11 खरेदी सल्ला देत आहेत. तर 4 जणांनी होल्ड तर दोघांनी या स्टॉकवर विक्रीचा सल्ला दिला आहे. 30 जून रोजी संपलेल्या तिमाहीत या शेअर्सवर विदेशी गुंतवणूकदार 9.14 टक्क्यांवरून 8.23 ​​टक्क्यांवर घसरले आहेत. तर, देशांतर्गत गुंतवणूकदारांनी खरेदी वाढवली आहे.

Advertisement

Advertisement

बँक ऑफ बडोदा शेअर किंमत इतिहास
बँक ऑफ बडोदाच्या शेअर्सने गेल्या एका आठवड्यात 2.37% परतावा दिला आहे, तर एका महिन्यात 24.86% वाढला आहे. जर आपण गेल्या 3 महिन्यांतील त्याच्या कामगिरीबद्दल बोललो तर या स्टॉकने 7.36% परतावा दिला आहे. त्याच वेळी, तो 6 महिन्यांत 10.50% वाढला आहे. त्याचा 52 आठवड्यांचा उच्चांक 123.55 आहे आणि निम्न 72.50 रुपये आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply