Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio ची भन्नाट ऑफर… 3 महिन्यांचा प्लॅन 150 रुपयांनी स्वस्त, आजच करा रिचार्ज नाहीतर

Please wait..

Jio: रिलायन्स जिओ (Reliance Jio) नेहमीच चर्चेत असते. Jio सध्या 5G बद्दल सावली आहे. आकाश अंबानी यांनी संकेत दिले आहेत की Jio ची 5G सेवा 15 ऑगस्टपासून सुरू होऊ शकते. त्याच वेळी, जिओचे प्लॅन (jio prepaid plan) देखील चर्चेत आहेत. जिओ प्लॅन कमी किमतीत अधिक फायदे देतात. जिओ प्लॅनवर आता मोठ्या सवलती उपलब्ध आहेत. जिओ रिचार्जवर आता आश्चर्यकारक सूट दिली जात आहे. सवलत मिळवण्यासाठी तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागणार नाही, ती तुम्हाला सहज मिळेल. जाणून घेऊया या ऑफरबद्दल

Advertisement

Advertisement

जिओच्या सर्वात लोकप्रिय प्लॅनपैकी एक, जी 84 दिवसांची वैधता देते. त्याची किंमत 666 रुपये आहे. हा Jio चा खूप प्रसिद्ध प्लान आहे. जर तुम्ही ही योजना घेतली असेल तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. PayTM वर एक धमाकेदार ऑफर आहे. पेटीएमने रिचार्ज केल्यास तुम्हाला बंपर डिस्काउंट मिळेल.

Advertisement
Loading...

जिओ यूजर्सला प्रोमो कोड मिळत आहे
आम्ही तुम्हाला सांगतो, सूट मिळवण्यासाठी तुम्हाला प्रोमो कोडची आवश्यकता असेल. ज्यांच्या नंबरवर ही ऑफर लागू होईल त्यांना प्रोमो कोड दिसेल. तुम्हाला प्रोमो कोड दिसत नसेल तर तुम्हाला ही ऑफर मिळणार नाही. प्रथम आपण प्रोमो कोड सूची पहावी. तुम्ही यासाठी पात्र आहात की नाही. प्रोमो कोड मिळाल्यास 150 रुपयांपर्यंत सूट मिळेल.

Advertisement

Advertisement

जिओ 666 प्रीपेड प्लॅन
Jio 666 प्रीपेड प्लॅनमध्ये 84 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. यामध्ये यूजर्सला दररोज 1.5GB डेटा मिळतो. यामध्ये तुम्हाला अनलिमिटेड कॉलिंग आणि दररोज 100 SMS मिळतात. हे रिचार्ज केल्यानंतर, तुम्हाला तीन महिने इतर कोणतेही रिचार्ज करण्याची गरज नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply