Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Hackers : सावधान.. हॅकर्सचा स्मार्टफोनवर हल्ला; पटकन delete करा हे 13 Apps नाहीतर होणार..

Please wait..

Hackers : आजच्या काळात स्मार्टफोन (Smartphone) बहुधा प्रत्येकजण वापरत असेल आणि अशा परिस्थितीत प्रत्येकाच्या फोनमध्ये देखील अनेक अॅप्स (Apps) असतील.

Advertisement

अधिकृत प्लॅटफॉर्मवरून डाउनलोड (Download) केलेले अॅप्सही काही वेळा हॅकर्सच्या (Hackers) रडारवर असतात, म्हणजेच हॅकर्स स्मार्टफोन अॅप्सला हॅकिंगचे साधन बनवतात आणि नंतर त्यांच्याकडून लोकांच्या स्मार्टफोन्समध्ये सहज प्रवेश करतात. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही धोकादायक स्मार्टफोन अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत, जे तुम्ही कधीही डाउनलोड करू नये आणि जर तुम्ही डाउनलोड केले असेल तर तुम्ही ते लगेच डिलीट करावेत.

Advertisement
Loading...

स्मार्टफोन अॅप्स धोकादायक असू शकतात
तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की एक धोकादायक Android मालवेअरचा धोका पसरला आहे, ज्यामुळे हजारो Android स्मार्टफोन वापरकर्त्यांना धोका आहे. या धोक्यामुळे अनेक गुगल प्ले स्टोअर अॅप्स धोकादायक घोषित करण्यात आले असून ते डाउनलोड केल्याने युजर्सचे बँक खातेही रिकामे होऊ शकते.

Advertisement

Advertisement

हे अॅप्स ताबडतोब डिलीट करा
आम्ही तुम्हाला 13 अॅप्सबद्दल सांगतो जे तुम्ही कधीही डाउनलोड करू नये आणि जर तुमच्या फोनमध्ये हे अॅप्स असतील तर ते लगेच डिलीट करा. Junk Cleaner, EasyCleaner, Power Doctor, Super Clean, Full Clean -Clean Cache, Fingertip Cleaner, Quick Cleaner, Keep Clean, Windy Clean, Carpet Clean, Cool Clean, Strong Clean आणि Meteor Clean हे अॅप्स आहेत.

Advertisement

Advertisement

टाळण्यासाठी हे करा
ज्या अँड्रॉइड वापरकर्त्यांनी वरीलपैकी कोणतेही अॅप्स त्यांच्या फोनवर इन्स्टॉल केले आहेत त्यांना सुरक्षित राहण्यासाठी ते लवकरात लवकर काढून टाकण्याचा सल्ला दिला जातो. तसेच अॅप अनइंस्टॉल केल्यानंतर तुमच्या सोशल मीडिया अकाउंटचा पासवर्ड बदला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply