Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Smartphone: अरे वा.. बाजारात आला सर्वात स्वस्त स्मार्टफोन ; ग्राहकांना मिळणार कमी किमतीत जबरदस्त फिचर्स

Please wait..

Smartphone : नवीन स्मार्टफोन (New smartphone) खरेदी करणे हे खूप मोठे काम आहे, विशेषतः जेव्हा तुमचे बजेट (Budget) कमी असते. जर तुम्ही देखील नवीन फोन खरेदी करणार असाल पण किंमत कमी करायची असेल तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की स्मार्टफोन निर्माता कंपनी Infinix ने आपला नवीन स्मार्टफोन Infinix Hot 12 Pro लॉन्च केला आहे.

Advertisement

फ्लिपकार्टवर उपलब्ध असलेल्या या स्मार्टफोनची किंमत खूपच कमी आहे आणि तुम्हाला यामध्ये अनेक अप्रतिम फीचर्स दिले जात आहेत. या स्मार्टफोनची किंमत किती आहे (Infinix Hot 12 Pro Price), यात कोणते फीचर्स दिले जात आहेत (Infinix Hot 12 Pro features) आणि तुम्ही तो कसा खरेदी करू शकता ते जाणुन घ्या.

Advertisement

Advertisement
Loading...

Infinix Hot 12 Pro लाँचची तारीख
आम्ही तुम्हाला सांगतो की आम्ही ज्या Infinix स्मार्टफोनबद्दल बोलत आहोत त्याचे नाव Infinix Hot 12 Pro आहे. हा फोन भारतात आज म्हणजेच 2 ऑगस्ट 2022 ला लॉन्च करण्यात आला आहे. हा स्मार्टफोन ऑनलाइन शॉपिंग प्लॅटफॉर्म फ्लिपकार्टवर (Flipkart) उपलब्ध करून देण्यात आला आहे आणि त्याची विक्री 8 ऑगस्ट 2022 पासून सुरू होईल.

Advertisement

Infinix Hot 12 Pro किंमत
Infinix Hot 12 Pro दोन स्टोरेज प्रकारांमध्ये लॉन्च करण्यात आला आहे आणि सध्या आम्ही या फोनच्या 8GB रॅम आणि 128GB स्टोरेजच्या वेरिएंटबद्दल बोलत आहोत. हा स्मार्टफोन फ्लिपकार्टवरून 11,999 रुपयांना खरेदी करता येईल. फ्लिपकार्ट अॅक्सिस बँक क्रेडिट कार्ड वापरून 600 रुपये वाचवले जाऊ शकतात आणि त्यानंतर हा फोन 11,399 रुपयांना खरेदी करता येईल.

Advertisement

Advertisement

Infinix Hot 12 Pro तपशील
आता जाणून घेऊया Infinix Hot 12 Pro मध्ये कोणते फीचर्स दिले जात आहेत. 6GB रॅम आणि 128GB स्टोरेज असलेले हे मॉडेल Unisoc T616 (Unisoc T616) प्रोसेसरवर काम करते आणि तुम्हाला 5000mAh बॅटरी आणि 18W फास्ट चार्जिंग सपोर्ट दिला जात आहे. यात 6.6-इंच HD + LCD IPS डिस्प्ले आणि 50MP प्राथमिक सेन्सरसह ड्युअल कॅमेरा सेटअप मिळेल. सेल्फी घेण्यासाठी आणि व्हिडिओ कॉल करण्यासाठी, तुम्हाला Infinix Hot 12 Pro मध्ये 8MP फ्रंट कॅमेरा दिला जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply