Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Phone: 2000 रुपयांपेक्षा कमी किमतीत ‘हे’ मिळणार जबरदस्त फोन; जाणुन घ्या डिटेल्स

Please wait..

Phone: एकेकाळी फीचर (feature Phone) फोन हे सर्वोत्तम फोन मानले जायचे. त्यावेळी अँड्रॉईड फोन (Android phone) आले नव्हते. स्मार्टफोनच्या (Smartphone) आधी, ज्यांच्याकडे फीचर फोन होते त्यांचा स्वभाव वेगळा होता. नोकिया (Nokia) , सॅमसंग, (Samsung) मोटोरोलासह (Motorola) अनेक कंपन्या फीचर फोन आणत होत्या. पण स्मार्टफोन्सच्या आगमनानंतर फीचर फोन बाजारातून गायब झाले. पण तरीही काही लोक फीचर फोन वापरतात. स्मार्टफोनच्या तुलनेत त्यांची किंमत खूपच कमी आहे. चला जाणून घेऊया 2 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीचे फोन, जे जबरदस्त फीचर्ससह येतात.

Advertisement

Nokia 105 सिंगल सिम हा तोच फीचर फोन आहे जो पूर्वी येत असे. यामध्ये स्नेक गेम देखील उपलब्ध होणार असून कीपॅड तुमच्या जुन्या आठवणींना उजाळा देईल. हे Amazon वरून 1,299 रुपयांना खरेदी करता येईल. हे चार रंगात येते.

Advertisement
Loading...

Motorola a10 ड्युअल सिम सह येतो. यात 32GB स्टोरेज आहे. एफएम देखील उपलब्ध आहे. यात 1750mAh बॅटरी आहे, जी उत्तम आहे. हे Amazon वरून 1,399 रुपयांना खरेदी केले जाऊ शकते. हे अगदी सुलभ आहे.

Advertisement

Advertisement

सॅमसंग गुरु म्युझिक 2(Samsung Guru music 2)  हा देखील एक उत्तम पर्याय आहे. यामध्ये एमपीथ्री उपलब्ध आहे, ज्यातून तुम्ही गाणी ऐकू शकता. यात 4MB RAM आहे. या कीपॅड फोनमध्ये योग्य गोष्टी आहेत ज्या फीचर फोनसह उपलब्ध आहेत. बॅटरी देखील उत्तम आहे. हे Amazon वरून 1,994 रुपयांना खरेदी केले जाऊ शकते.

Advertisement

Advertisement

तुमचे बजेट कमी असेल आणि फ्लिप फोन घ्यायचा असेल तर लावा फ्लिप हा चांगला पर्याय असू शकतो. हे एक वैशिष्ट्य आहे जे फ्लिपसह येते. पूर्ण चार्ज केल्यावर बॅटरी तीन दिवस टिकू शकते असा कंपनीचा दावा आहे. मागे VGA कॅमेरा आहे. त्याची किंमत 1,699 रुपये आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply