Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Relationship: ‘या’ कारणांमुळे मुली देतात लेट रिप्लाय; तुमची ही सवयी लवकर बदला

Please wait..

Relationship: जेव्हा तुम्हाला एखाद्याच्या जवळ जायचे असते. त्यामुळे संदेश (Message) हेच एकमेव माध्यम आहे जे नातेसंबंध विकसित करण्यास मदत करते. पण कुठेतरी, काही मुलांसाठी (Boys) काही समस्या वाढतात जेव्हा मुली (Girl) त्यांना उशीरा उत्तर देतात. ज्याचा थेट अर्थ काही मुलांना समजत नाही आणि ते घाबरू लागतात. त्यांच्या उशीरा उत्तराची अनेक कारणे असू शकतात. याचा अर्थ असा नाही की ते रिलेशनशिपमध्ये आहेत. चला यामागील रहस्य जाणून घेऊया, ज्यावरून तुम्हाला सहज कळेल की मुली उशिरा का उत्तर देतात.

Advertisement

एकाच वेळी अनेक प्रश्नांची उत्तरे जाणून घेण्याचा प्रयत्न
अनेकदा असं होतं की पहिल्या भेटीनंतर आपण मुलींकडून इन्स्टाग्राम (Instagram) किंवा व्हॉट्सअॅप (WhatsApp) नंबर घेतो. यानंतर आपण अशा चुका करतो की एकमेकांना नकळत आपण एकत्र मेसेज करू लागतो. एकाच वेळी अनेक प्रश्नांची उत्तरे जाणून घेण्याचा प्रयत्न करतो. मुलींना या गोष्टी अजिबात आवडत नाहीत. अशा परिस्थितीत तुमच्याकडे दुर्लक्ष करणे योग्य आहे. म्हणूनच तुम्ही अशा कृत्ये करणे टाळावे.

Advertisement
Loading...

वाईट अनुभव
काही मुली दीर्घकाळ जगणाऱ्या जोडीदारासोबत ब्रेकअप (Breakup) करतात. त्यानंतर तिला पूर्ण वेळ स्वत:ला द्यायचा आहे. नात्याचा विचारही त्यांच्या मनात येत नाही. परंतु काही मुले त्यांची परिस्थिती समजून घेत नाहीत आणि त्यांच्याशी सतत त्याबद्दल बोलण्याचा प्रयत्न करतात. ज्यात त्यांना अजिबात रस नाही आणि अशा परिस्थितीत उशीरा उत्तर देणाऱ्यांच्या यादीत त्यांचा समावेश होतो.

Advertisement

Advertisement

खोट्या प्रशंसा
तुम्ही सर्वांनी एक गोष्ट लक्षात ठेवली पाहिजे की मुली खोट्या मुलांना लवकर ओळखतात. काही लोक मुलींची खोटी प्रशंसा करू लागतात. यामुळे त्यांना समजू लागते की तुम्ही खोटी प्रशंसा करत आहात आणि त्यांची आवड तुमच्यावरच संपते.

Advertisement

Advertisement

हे कारण असू शकते
काही मुलींना अनोळखी मुलांशी बोलणे आवडत नाही. किंवा कदाचित ती व्यस्त आहे ज्यामुळे ती वेळेवर उत्तर देऊ शकत नाही. त्याचा चुकीचा अर्थ काढणे योग्य होणार नाही, जर तुम्हाला चांगले आणि सज्जन मित्र बनायचे असेल तर त्यांना आदर द्या तसेच त्यांची परिस्थिती समजून घेऊन त्यांच्याशी बोला. यामुळे सर्व काही चांगले होईल आणि तुमच्या दोघांमध्ये दीर्घ चर्चा होईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply