Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Petrol price: ‘ते’ credit card वापरुन मिळेल स्वस्तात इंधन; पहा कशावर आहे भन्नाट स्कीम

Please wait..

Petrol price : credit card : पुणे : वाहनांचा वापर हा आधुनिक जीवनशैलीचा अविभाज्य भाग बनला आहे. मात्र, इंधनाशिवाय वाहन चालत नाहीत. त्यामुळे इंधन खर्च टाळता येत नाही. अशावेळी केंद्र आणि राज्य सरकारने अफाट कर वाढवून पेट्रोल-डिझेल आणि एकूण इंधनाचे भाव वाढवले आहेत. परिणामी सामान्यांचे जगणे यामुळे महाग झालेले आहे. अशावेळी पेमेंटची स्मार्ट पद्धत अवलंबून, आपण इंधन भरताना काही पैसे वाचवू (save on fuel expenses by using a credit card) शकता. होय, क्रेडिट कार्ड वापरून तुम्ही इंधन खर्चात बचत करू शकता. (5 percent cash back on refueling with credit cards) देशातील जवळपास सर्व बँका क्रेडिट कार्डद्वारे इंधन भरण्यावर 5 टक्के कॅशबॅक देत आहेत, आम्ही तुम्हाला अशा काही सर्वोत्तम क्रेडिट कार्डांबद्दल सांगतो ज्यांचा वापर तुम्ही इंधनावर पैसे वाचवण्यासाठी स्मार्टपणे करू शकता.

Advertisement

Advertisement

इंडियन ऑइल सिटी क्रेडिट कार्ड हे सिटीबँक आणि इंडियन ऑइल (भारताची इंधन वितरण कंपनी) यांचे सह-प्रायोजित क्रेडिट कार्ड (Indian Oil Citi Credit Card, a co-sponsored credit card of Citi bank and Indian Oil, India’s fuel distribution company) आहे. वेळोवेळी चालू असलेल्या विशेष ऑफरसह यात पैसे वाचवण्यासाठी कोणत्याही इंडियन ऑइल आउटलेटवर हे वापरले जाऊ शकते. क्रेडिट कार्ड शुल्क (Credit Card Charges) – इंधनावरील 1000 रुपये + 18% GST रिवॉर्ड पॉइंट्स – प्रत्येक 150 रुपयांपेक्षा जास्त खर्चासाठी ग्राहकाला इंधन अधिभारामध्ये 4 टर्बो पॉइंट्सची (Turbo Points Reduction in fuel surcharge) कपात मिळेल. तुम्ही कोणत्याही इंडियन ऑइल पेट्रोल पंपावर इंधन भरल्यास इंधन अधिभारावर 1 टक्के असेल. यात सिटीबँकने इंडियन ऑइलच्या सहकार्याने फ्युएल क्रेडिट कार्ड (Fuel Credit Card) सुरू केले आहे. या क्रेडिट कार्डवर इंधनाच्या बचतीशिवाय इतरही अनेक फायदे आहेत. सिटीबँक आपल्या ग्राहकांसाठी ऑफर्स आणत असते. CT बँक क्रेडिट कार्ड वापरून ग्राहक जेव्हा Amazon, Zomato, Samsung सारख्या ब्रँडमधून खरेदी करतात तेव्हा त्यांना सवलत आणि कॅशबॅकचा आनंद मिळतो.

Advertisement

Advertisement
Loading...

इंडियनऑईल एचडीएफसी बँक क्रेडिट कार्ड (IndianOil HDFC Bank Credit Card Credit Card) : क्रेडिट कार्ड फी – रु 500 + 18% GST रिवॉर्ड पॉइंट्स – ग्राहकांना त्यांच्या खर्चाच्या 5% इंधन पॉइंट्स म्हणून मिळतील. ही सुविधा फक्त इंडियन ऑइलच्या आउटलेटसाठी उपलब्ध असेल आणि तुम्हाला इतर कंपनीच्या पेट्रोल पंपांवर खर्च केलेल्या प्रत्येक 150 रुपयांसाठी 1 रिवॉर्ड पॉइंट मिळेल. 1% इंधन अधिभार माफी (Fuel Surcharge Waiver) भारतातील कोणत्याही कंपनीच्या इंधन आउटलेटवरून व्यवहारांवर उपलब्ध असेल. इंडियनऑईल एचडीएफसी बँक क्रेडिट कार्ड बँकेने इंडियन ऑइलच्या सहकार्याने इंधन खरेदी सुलभ करण्यासाठी सुरू केले आहे. तुम्ही कार्डसोबत खर्च केल्यावर मिळवलेले इंधन पॉइंट्स पेमेंट म्हणून वापरले जाऊ शकतात. या कार्डचा वापर करून पेट्रोल, डिझेल, किराणा सामान आणि बिल पेमेंटवर खर्च केलेल्या पैशाच्या 5% इतके पेट्रोल मिळू शकते. (get petrol equivalent to 5% of the money spent on petrol, diesel, groceries and bill payments)

Advertisement

Advertisement

ICICI बँक HPCL सुपर सेव्हर क्रेडिट कार्ड (ICICI Bank HPCL Super Saver Credit Card) : क्रेडिट कार्ड – रु. 500 + 18% GST रिवॉर्ड पॉइंट्स – HPCL पेट्रोल पंपांवरून इंधन खरेदीवर 5% कॅशबॅक. HP Pay अॅपद्वारे पेमेंट (5% Cashback on fuel purchases from HPCL Petrol Pumps) करण्यासाठी अतिरिक्त 1.5% कॅश बॅक (कॅश पॉइंट्सच्या स्वरूपात). ICICI बँकेने HPCL च्या भागीदारीत ICICI बँक HPCL सुपर सेव्हर क्रेडिट कार्ड लाँच केले आहे. कॅशबॅक मिळवण्यासाठी कोणतीही मर्यादा नाही, तुम्ही पेमेंटवर चांगला कॅशबॅक देखील मिळवू शकता. एचपी पे अॅपद्वारे पैसे भरल्यास रिवॉर्ड पॉइंट्स म्हणून खर्च केलेल्या रकमेपैकी 1.5  टक्के रक्कम मिळेल.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply