Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Relationship Tips : ब्रेकअप झाल्यानंतरही या चुका करू नका, नाहीतर पुन्हा पॅचअपचा मार्ग सापडणार नाही

Please wait..

Relationship Tips: नात्यात (Relationship) क्षुल्लक गोष्टींवरून भांडण (Dispute) होणे सामान्य आहे. कधी-कधी ही लढत मोठ्या लढतीचे रूप घेते. त्यामुळे अनेकवेळा नात्यात ब्रेकअपची (Breakup) परिस्थिती निर्माण होते. अशा वेळी नातं सांभाळलं नाही तर नातं तुटतं.दरम्यान, काही चुका झाल्या तर परत पॅच होण्यात अनेक अडचणी येतात.ब्रेकअप झाल्यानंतर अनेकजण घाईघाईने अशी पावलं उचलतात. ज्यामुळे नात्यात परतण्याचा मार्ग बंद होते. म्हणून, ब्रेकअप किंवा भांडणानंतर, आपण काही गोष्टींची काळजी घेतली पाहिजे आणि काही चुका करू नये, जेणेकरून आपण पुन्हा नात्यात परत येऊ शकता. आम्ही तुम्हाला येथे सांगतो की ब्रेकअपनंतर तुम्ही कोणत्या चुका टाळल्या पाहिजेत?

Advertisement

Advertisement

ब्रेकअपनंतर या चुका करणे टाळा
सोशल मीडियावर शेअर करू नका
आजकाल सोशल मीडियावर रिलेशनशिप स्टेटस शेअर करणे ही एक फॅशन बनली आहे. ब्रेकअप होताच तुमच्या नात्याबद्दल बढाई मारणे चुकीचे आहे आणि त्यामुळे पुन्हा पॅचअप होण्याची शक्यताही कमी होते. त्यामुळे हे करणे टाळा. तुम्ही तुमच्या भावना कोणाशी तरी शेअर कराव्यात.

Advertisement
Loading...

वाद टाळा
नातं वाचवण्यासाठी अनेक वेळा लोक पार्टनरसोबत वाद घालू लागतात. तुमची ही सवय नातेसंबंध सुधारण्यापासून दूर ठेवते पण ती नक्कीच बिघडू शकते. अशा परिस्थितीत जोडीदाराला थोडा वेळ द्या. त्यांचा राग शांत होऊ द्या. अशा वेळी स्वतःशी बोलण्याऐवजी कॉमन फ्रेंडद्वारे बोलण्याचा प्रयत्न करा. लक्षात ठेवा की जेव्हा तुम्ही तुमच्या जोडीदाराशी बोलता तेव्हा त्यांना जसे आहे तसे स्वीकारा. जसे ते आहेत. त्यांना बदलण्याचा अजिबात प्रयत्न करू नका.

Advertisement

Advertisement

पॅच-अपचा त्रास घेऊ नका
अनेक वेळा ब्रेकअप होताच लोक फोन कॉल किंवा मेसेज करून किंवा ऑफिस किंवा कॉलेजच्या बाहेर पोहोचून पार्टनरला त्रास देऊ लागतात. या गोष्टी पार्टनरला तुमच्यापासून दूर नेऊ शकतात. या सर्व गोष्टी पार्टनरला चिडवू शकतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply