Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Amazon Prime Day 2022: अरे वा.. ऑफर्सचा पडणार पाऊस; ‘या’ वस्तूंवर मिळणार बंपर डिस्काउंट

Please wait..

Amazon Prime Day 2022 : तुम्ही इलेक्ट्रॉनिक्स वस्तूंवर (electronics item) प्रचंड सवलत शोधत आहात. जर होय, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. Amazon Prime Day 2022 सेल 23 जुलैपासून सुरू होणार आहे. या सेल दरम्यान, तुम्हाला Amazon वर मोबाईल फोन, Amazon डिव्हाइसेस, टीव्ही आणि इतर इलेक्ट्रॉनिक्स वस्तूंवर प्रचंड सूट मिळेल. हा सेल 2 दिवस चालेल आणि प्राइम मेंबर्सना कंपनीकडून अनेक ऑफर्स दिल्या जातील. अशा परिस्थितीत तुम्हालाही या ऑफरचा लाभ घ्यायचा असेल तर लगेच प्राइम मेंबरशिप घ्या. जर याबद्दल काही संभ्रम असेल, तर आम्ही तुम्हाला काही युक्त्या सांगत आहोत ज्याद्वारे तुम्ही ही सदस्यता जवळजवळ विनामूल्य मिळवू शकता.

Advertisement

Advertisement

1. Amazon द्वारेच
मोफत प्राइम मेंबरशिपसाठी, तुम्हाला Amazon Prime Video ची 30 दिवसांची मोफत चाचणी घ्यावी लागेल. ही सुविधा फक्त प्रथमच नोंदणी करणाऱ्यांसाठीच उपलब्ध असली तरी, जर तुम्ही अमेझॉन प्राइमचे सदस्य असाल तर तुम्हाला मोफत चाचणीचा लाभ मिळणार नाही, जर तुम्ही नवीन नोंदणी करत असाल तर तुम्हाला 30 दिवस सहज मिळू शकतात. विनामूल्य चाचणी मिळाल्यानंतर, तुम्ही या दोन दिवसांच्या विक्रीचा लाभ देखील घेऊ शकता.

Advertisement
Loading...

2. Airtel, Jio आणि Wi द्वारे          दूरसंचार कंपनी Airtel, Jio आणि Vi आपल्या ग्राहकांना अनेक रिचार्ज पॅकसह मोफत Amazon प्राइम मेंबरशिप देतात. Airtel बद्दल बोलायचे झाले तर ते Rs 349, Rs 499, Rs 749, Rs 999 आणि Rs 1,599 च्या प्लॅनवर मोफत Amazon प्राइम मेंबरशिप ऑफर करते.

Advertisement

Advertisement

त्याच वेळी, जिओ आपल्या ग्राहकांना ही सुविधा रु. 399 (पोस्टपेड प्लस), रु 599, रु. 799 (पोस्टपेड प्लस), रु 899 (पोस्टपेड प्लस) आणि रु 1,499 (पोस्टपेड प्लस) च्या प्लॅनवर प्रदान करते. आता जर आपण Vi बद्दल बोललो, तर त्याचे ग्राहक 499 रुपये (पोस्टपेड), रुपये 699 (पोस्टपेड), आणि 1,099 रुपये (पोस्टपेड) च्या प्लॅनसह विनामूल्य Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन मिळवू शकतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply