Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Citroen C3 Launch: प्रतीक्षा संपली.., Citroen C3 ची धमाकेदार एंट्री; जाणुन घ्या फीचर्ससह सर्वकाही

Please wait..

Citroen C3 Launch: Cirroen C3 ची वाट पाहणाऱ्या ग्राहकांसाठी (customer) एक आनंदाची बातमी आहे, त्याची किंमत अखेर उघड झाली आहे. ही दमदार कार भारतीय बाजारात (Indian market) 5.71 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) किंमतीत लॉन्च करण्यात आली आहे. त्याच्या टॉप मॉडेलच्या किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर, ते 8 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) पर्यंत जाते.

Advertisement

Advertisement

Citroen C3 ही एक सब-कॉम्पॅक्ट 4 मीटर SUV आहे जी हॅचबॅक म्हणूनही ओळखली जात आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की कंपनीने त्याचे बुकिंग खूप पूर्वीपासून सुरू केले होते. 21,000 रुपयांच्या टोकन रकमेवर ग्राहक ते बुक करत आहेत. या SUV मध्ये 1.2 लीटर नॅचरली एस्पिरेटेड पेट्रोल आणि 1.2 लीटर टर्बोचार्ज्ड पेट्रोल इंजिन मिळेल. माहितीनुसार, याचे मायलेज 19.8kmpl पर्यंत असेल.

Advertisement
Loading...

Citroen C3 भारतीय बाजारपेठेत 4 सिंगल कलर आणि 6 ड्युअल टोन कलर पर्यायांमध्ये सादर केला जाईल. SUV मध्ये 56 कस्टमायझेशन पर्याय आणि 70 पेक्षा जास्त अॅक्सेसरीज पॅकेजेस देखील असतील. यामध्ये ग्राहकांना एलईडी डिरेलॅम्प, हेडलॅम्प, टेललॅम्प, ड्युअल टोन सी-पिलर पाहायला मिळतील.

Advertisement

Advertisement

फीचर्सच्या बाबतीत, Citroen C3 मध्ये वायरलेस अँड्रॉइड ऑटो आणि ऍपल कार प्ले सपोर्टसह 10-इंच टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, रिमोट कीलेस एंट्री, स्पीड सेन्सिटिव्ह ऑटो डोअर लॉक, 4-स्पीकर ऑडिओ सिस्टम, स्टीयरिंग माउंटेड कंट्रोल्स, फ्रंट यूएसबी चार्जर, अशी फीचर्स आहेत. फीचर्समध्ये ड्रायव्हर सीट, मागील पॉवर विंडो इ. ही कार कॉमन मॉड्युलर प्लॅटफॉर्मवर (CMP) तयार करण्यात आली आहे. तिरुवल्लूर येथे असलेल्या कंपनीच्या सुविधेवर एसयूव्हीचे उत्पादन भारतात केले जाईल. C3 SUV चे 90 उत्पादन युनिट भारतीय असल्याचा दावा सिट्रोनने केला आहे.

Advertisement

इंजिन आणि पॉवर
Citroen C3 चे 1.2 लीटर नॅचरल एस्पिरेटेड पेट्रोल इंजिन 82 PS पर्यंत पॉवर आणि 115 Nm टॉर्क जनरेट करते. 1.2 लीटर टर्बो पेट्रोल इंजिन 110 PS पर्यंत पॉवर आणि 190 Nm टॉर्क जनरेट करते. या SUV मध्ये 5 स्पीड मॅन्युअल तसेच 6 स्पीड मॅन्युअल ट्रान्समिशनचा पर्याय दिसेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply