Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Maruti ने गुपचूप लॉन्च केली ‘ही’ स्वस्त कार ; जाणून घ्या किमतींसह सर्वकाही ..

Please wait..

Maruti Suzuki : मारुती सुझुकीने (Maruti Suzuki) नवीन एस-प्रेसो (S Presso) लॉन्च (Launch) केली आहे. यात नेक्स्ट जेन के-सीरीज 1.0L ड्युअल जेट, ड्युअल VVT इंजिन देण्यात आले आहे. यात आयडल-स्टार्ट-स्टॉप तंत्रज्ञान देखील आहे. नवीन S-Presso चे Vxi(O) आणि Vxi+(O) AGS व्हेरियंट 25.30 kmpl, Vxi आणि Vxi+ MT व्हेरियंट 24.76 kmpl आणि Std आणि Lxi MT व्हेरियंट 24.12 kmpl ची इंधन कार्यक्षमता देऊ शकतात. नवीन S-PRESSO ला आता सर्व AGS प्रकारांमध्ये हिल होल्ड असिस्टसह ESP मिळते. Vxi+ आणि Vxi+(O) प्रकारांना इलेक्ट्रिकली अॅडजस्टेबल ORVM ( बॅकलूक मिररच्या बाहेर) मिळतात.

Advertisement

नवीन S-Presso चे इंजिन पूर्वीपेक्षा अधिक कार्यक्षम आणि शुद्ध आहे. त्याचे पुढील जेन के-सीरीज 1.0L ड्युअल जेट इंजिन 49kW@5500rpm पॉवर आणि 89Nm@3500rpm टॉर्क जनरेट करण्यास सक्षम आहे. कंपनीचे म्हणणे आहे की नवीन S-Presso मध्ये कमांडिंग ड्राईव्ह व्ह्यू, डायनॅमिक सेंटर कन्सोल, मोठी केबिन स्पेस आणि उच्च ग्राउंड क्लीयरन्ससह बोल्ड एसयूव्हीचा अनुभव येतो. यामध्ये सुरक्षेशी संबंधित अनेक फिचर्सही आहेत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

नवीन S-Presa ला दुहेरी एअरबॅग्ज, EBD सह ABS, प्री-टेन्शनरसह फ्रंट सीटबेल्ट आणि फोर्स लिमिटर फ्रंट सीटबेल्ट रिमाइंडर, हाय-स्पीड अलर्ट सिस्टम, सर्व प्रकारांमध्ये रिव्हर्स पार्किंग सेन्सर्स (मानक) आणि हिल होल्ड (ESP) सह इलेक्ट्रॉनिक स्थिरता कार्यक्रम मिळतो. ) फीचर्स उपलब्ध आहेत. नवीन 2022 Maruti Suzuki S Presso ची किंमत 4.25 लाख रुपयांवरून 5.99 लाख रुपये आहे.

Advertisement

Advertisement

2022 Maruti Suzuki S Presso च्या सर्व व्हेरियंटच्या किमती
-इयत्ता MT- 4.25 लाख रु
-Lxi MT- 4.95 लाख रुपये
-Vxi MT- रु 5.15 लाख
-Vxi+ MT- रु 5.49 लाख
-Vxi (O) AGS- रु 5.65 लाख
-Vxi+ (O) AGS- रु 5.99 लाख

Advertisement

नवीन S-Presso ची ओळख करून देताना, मारुती सुझुकी इंडिया लिमिटेडचे ​​मार्केटिंग आणि सेल्सचे वरिष्ठ कार्यकारी संचालक शशांक श्रीवास्तव म्हणाले, “S-Presso ने आपल्या ठळक SUV डिझाईनने स्वतःसाठी एक स्थान निर्माण केले आहे. सुमारे तीन वर्षांच्या अल्प कालावधीत, आम्ही S-Presso च्या 202,500 हून अधिक युनिट्सची विक्री केली आहे.” ते पुढे म्हणाले की नवीन S-Presso ग्राहकांना उत्तम इंधन कार्यक्षमता आणि उत्तम ड्रायव्हिंग अनुभव देईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply