Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Facebook New Feature: फेसबुकने आणले एक मस्त फीचर; आता मिळणार ‘ही’ मोठी सुविधा

Please wait..

Facebook New Feature: फेसबुक (Facebook) आपल्या वापरकर्त्यांसाठी एकाच खात्यातून वापरकर्त्यांसाठी एकाधिक प्रोफाइल (Profile) तयार करण्याच्या पर्यायाची चाचणी करत आहे. हा पर्याय सादर केल्यानंतर, वापरकर्ते एकाच फेसबुक खात्याच्या मदतीने अनेक प्रोफाइलमध्ये प्रवेश करू शकतात आणि यासाठी त्यांना कोणतेही प्रयत्न करावे लागणार नाहीत.

Advertisement

ही माहिती फेसबुकनेच शेअर केली आहे, ज्यानंतर युजर्स चांगलेच उत्साहित झाले आहेत. हे फीचर आणल्यानंतर फेसबुक चालवण्याचा अनुभव अधिक चांगला होणार आहे, एकूणच हे फीचर युजर्सच्या गरजा लक्षात घेऊन तयार केले जात असून त्याची चाचणीही सुरू आहे.

Advertisement
Loading...

या नवीन वैशिष्ट्याच्या मदतीने, वापरकर्ते एकूण 5 प्रोफाइल तयार करण्यास सक्षम असतील आणि ते देखील फक्त एक खाते वापरून, तर फेसबुकने यापूर्वी आपल्या वापरकर्त्यांना एकापेक्षा जास्त खाती ठेवण्याची परवानगी दिली नव्हती. हे वैशिष्ट्य वापरकर्त्यांना त्यांच्या खात्याखाली विविध विषय किंवा लोकांच्या गटांशी जोडण्यासाठी पाच प्रोफाइल तयार करण्यास अनुमती देते.

Advertisement

Advertisement

हे फीचर लाँच करण्यामागचे एक मोठे कारण म्हणजे कंपनीला नफा वाढवायचा आहे आणि प्रतिस्पर्ध्यांना टक्करही द्यायची आहे. वास्तविक, थोड्या अंतरानंतर, वापरकर्त्यांना असे वैशिष्ट्य हवे आहे जेणेकरून त्यांचा अनुभव अधिक चांगला व्हावा तसेच ते अधिकाधिक लोकांशी कनेक्ट होऊ शकतील, म्हणूनच या फीचरवर जोरदार काम केले जात आहे.

Advertisement

Advertisement

जर तुम्ही फेसबुकवर खूप सक्रिय असाल आणि नवीन आणि चांगले फीचर्स वापरू इच्छित असाल तर लवकरच तुम्हाला फेसबुकमध्ये हे नवीन फीचर पाहायला मिळणार आहे. या फीचरमुळे तुम्ही अधिकाधिक लोकांशी संवाद साधू शकाल. जसे की आम्ही तुम्हाला सांगितले की हे वैशिष्ट्य सध्या चाचणी मोडमध्ये आहे, त्यामुळे यास येण्यास काही वेळ लागू शकतो, जरी हा काळ फार काळ जाणार नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply