Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BMW ची ‘ही’ स्टायलिश अन् सर्वात स्वतः बाईक भारतात लॉन्च; जाणुन घ्या किमतीसह सर्व काही

Please wait..

BMW: जेव्हा जेव्हा भारतात (India) कोणत्याही BMW बाईकचा (Bike) उल्लेख येतो तेव्हा बहुतेक लोकांना वाटते की तिची किंमत (Price) खूपच कमी असेल, जे मोठ्या प्रमाणात खरे देखील आहे. तथापि, आता भारतात लॉन्च झालेल्या BMW G 310 RR स्पोर्ट्स बाईकने भारतीयांची धारणा बदलली आहे आणि यामागील कारण म्हणजे तिची परवडणारी किंमत आहे जी रॉयल एनफिल्ड मोटरसायकल इतकी आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ही बाईक 2.85 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) किंमतीत लॉन्च करण्यात आली आहे.

Advertisement

BMW G 310 RR हे TVS Apache RR सारख्याच प्लॅटफॉर्मवर तयार केले गेले आहे आणि दोन्ही डिझाइन आणि फीचर्समध्ये बरेच साम्य सामायिक करतात, जरी तुम्हाला त्यांच्यामध्ये बरेच बदल देखील दिसतील. जर तुम्हाला ही मोटरसायकल खरेदी करण्यात रस असेल किंवा तुम्हाला त्याबद्दल अधिक जाणून घ्यायचे असेल, तर आम्ही तुम्हाला त्याबद्दल अधिक माहिती देणार आहोत.

Advertisement
Loading...

इंजिन आणि पावर
BMW G 310 RR मध्ये 312.12 cc वॉटर कूल्ड सिंगल सिलेंडर, 4 व्हॉल्व्ह इंजिन आहे जे जास्तीत जास्त 34 PS पॉवर आणि 27.3 Nm पीक टॉर्क जनरेट करते. टॉप स्पीडबद्दल बोलायचे झाल्यास, ट्रॅक आणि स्पोर्ट मोडमध्ये ते जास्तीत जास्त 160 किमी प्रतितास आणि रेन आणि अर्बन मोडमध्ये 125 किमी प्रतितास वेग देते.

Advertisement

Advertisement

डिटेल्स
बाईकमध्ये सिंगल फ्रंट डिस्क ब्रेक आहे. यात सर्व एलईडी लाइटिंग, मागील प्री-लोड अॅडजस्टेबल सस्पेंशन, अपसाइड डाउन फोर्क सस्पेन्शन, रेडियल फ्रंट ब्रेक कॅलिपरसह मोठा डिस्प्ले मिळतो. तुम्ही बाइकला ब्लूटूथद्वारे स्मार्टफोनशी कनेक्ट करू शकता आणि बाइकच्या डिस्प्लेवर अनेक महत्त्वाची माहिती पाहू शकता.

Advertisement

Advertisement

ही नवीन BMW बाईक भारतात लाँच करण्यामागे कंपनीला अधिकाधिक भारतीय ग्राहकांपर्यंत पोहोचायचे आहे. अशा परिस्थितीत भारतीय ग्राहकांना परवडणाऱ्या किमतीत बाइक पोहोचवणे हाच सर्वोत्तम मार्ग आहे. भारतीय रस्त्यांची परिस्थिती लक्षात घेऊन ही बाईक बनवण्यात आली असून, या बाइकला जोरदार प्रतिसाद मिळण्याची अपेक्षा आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply