Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

SBI: SBI ने ग्राहकांना दिली मोठी भेट; आता तुम्हाला घरी बसून मिळणार 35 लाख, जाणून घ्या कसे

Please wait..

SBI: तुम्हीही SBI चे ग्राहक (Coustom) असाल तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. देशातील सर्वात मोठी सार्वजनिक बँक SBI ने ग्राहकांना एक मोठी भेट दिली आहे. बँकेने वैयक्तिक कर्ज (Personal loan) देण्यासाठी नवीन सेवा सुरू केली आहे. या अंतर्गत ग्राहकांना घरबसल्या सहज कर्ज मिळेल. रिअल टाईम एक्सप्रेस क्रेडिट (Real time express credit) नावाच्या या सुविधेमुळे ग्राहक 35 लाख रुपयांपर्यंतचे कर्ज घेऊ शकतील. हे SBI च्या YONO अॅपवर सुरू करण्यात आले आहे. या खास वैशिष्ट्याबद्दल जाणून घ्या.

Advertisement

Advertisement

SBI देत आहे एक अप्रतिम भेट
आम्ही तुम्हाला सांगतो की सर्व ग्राहक SBI ‘रिअल टाइम एक्सप्रेस क्रेडिट’च्या या विशेष सुविधेचा लाभ घेऊ शकणार नाहीत. याचा फायदा फक्त केंद्र आणि राज्य सरकारच्या कर्मचाऱ्यांना आणि संरक्षण सेवेत काम करणाऱ्या ग्राहकांनाच मिळणार आहे, त्यामुळे तुम्हीही सरकारी कर्मचारी असाल तर आता तुम्हाला सहज कर्ज घेता येणार आहे. ही विशेष सुविधा YONO अॅपवर उपलब्ध असेल आणि याच्या मदतीने क्रेडिट तपासणी, पात्रता आणि इतर कागदपत्र पडताळणी यांसारखी कामेही घरी बसून केली जातील.

Advertisement
Loading...

तुम्ही 35 लाख रुपयांपर्यंत कर्ज घेऊ शकता
हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की SBI च्या या सुविधेअंतर्गत तुम्ही 35 लाखांपर्यंतचे कर्ज घेऊ शकता. या अंतर्गत ही संपूर्ण प्रक्रिया ऑनलाइन होणार असून क्रेडिट तपासणी, कर्जाची पात्रता, कर्ज मंजूरी, कागदपत्रे जमा करणे ही सर्व कामेही ऑनलाइन होतील.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

एसबीआयने माहिती दिली
याबाबत सविस्तर माहिती देताना SBI चे अध्यक्ष दिनेश खारा म्हणाले, “YONO वरील पात्र पगारदार ग्राहकांसाठी रिअल टाईम एक्सप्रेस क्रेडिट लोन सुविधा सुरू केल्याने ग्राहकांना खूप फायदा होईल. एक्सप्रेस क्रेडिट उत्पादन ग्राहकांना कोणत्याही अडचणीशिवाय डिजिटल पद्धतीने कर्ज मिळवण्यास मदत करेल. ग्राहकांना बँकिंग सुलभ करण्यासाठी संपूर्ण डिजिटल बँकिंग सुविधा देण्यासाठी एसबीआय प्रयत्नशील आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply