Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

2022 Range Rover Price: नवीन 2022 Range Rover झाली आणखी महाग, जाणुन घ्या नवीन किंमत

Please wait..

2022 Range Rover Price: लँड रोव्हरने (Range Rover) भारतातील ग्राहकांना (Indian coustom) सर्व-नवीन रेंज रोव्हर SUV ची डिलिव्हरी सुरू केली आहे. कंपनीने या वर्षी जानेवारीमध्ये 2022 रेंज रोव्हर फ्लॅगशिप SUV च्या किमती जाहीर केल्या होत्या. एसयूव्हीची सुरुवातीची किंमत 2.32 कोटी रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. पण, आता या फ्लॅगशिप मॉडेलच्या किमती वाढवण्यात आल्या आहेत. नवीन रेंज रोव्हर SUV ची सुरुवातीची किंमत आता 2.39 कोटी रुपये झाली आहे, जी टॉप-स्पेक मॉडेलसाठी 3.51 कोटी रुपयांपर्यंत जाते. 2022 रेंज रोव्हर 4 ट्रिम स्तरांमध्ये उपलब्ध आहे – SE, HSE, ऑटोबायोग्राफी आणि फर्स्ट एडिशन.

Advertisement

Advertisement

नवीन रेंज रोव्हर 3 इंजिन पर्याय- 3.0-लिटर, सहा-सिलेंडर पेट्रोल; 3.0-लिटर, 6-सिलेंडर डिझेल आणि 4.4-लिटर, ट्विन-टर्बोचार्ज्ड V8 पेट्रोलमध्ये उपलब्ध आहे. 3.0L V6 इंजिन 400bhp पॉवर आणि 550Nm टॉर्क निर्माण करण्यास सक्षम आहे. त्याच वेळी, 6-सिलेंडर डिझेल 350bhp पॉवर आणि 700Nm टॉर्क निर्माण करते. टॉप-स्पेक मॉडेलचे ट्विन-टर्बो V8 इंजिन 530bhp पॉवर आणि 750Nm टॉर्क निर्माण करण्यास सक्षम आहे. हे मानक म्हणून 8-स्पीड टॉर्क कन्व्हर्टर ऑटोमॅटिक गिअरबॉक्सशी जोडलेले आहे. SUV लँड रोव्हरच्या टेरेन रिस्पॉन्स 2 सिस्टम, इलेक्ट्रॉनिक एअर सस्पेंशन आणि डायनॅमिक रिस्पॉन्स प्रोसह ऑल-व्हील-ड्राइव्ह लेआउटसह सुसज्ज आहे.

Advertisement
Loading...

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

2022 रेंज रोव्हर नवीन एमएलए-फ्लेक्स प्लॅटफॉर्मवर तयार करण्यात आले आहे. नवीन मॉडेलने त्याची शैली कायम ठेवली आहे. मात्र, यात काही कॉस्मेटिक अपडेट्स देण्यात आले आहेत. नवीन मॉडेल शार्प एलईडी हेडलॅम्प आणि नवीन एलईडी टेल-लाइट्ससह येते. हे स्प्लिट टेलगेट आणि फ्लोटिंग रूफ राखून ठेवते. केबिनच्या आत, SUV ला नवीन डिझाइन केलेली 13.1-इंच वक्र टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम मिळते, जी नवीनतम Pivi Pro सिस्टमला सपोर्ट करते. प्रणाली Android Auto आणि Apple CarPlay कनेक्टिव्हिटीला देखील सपोर्ट करते. यात अगदी नवीन डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट कन्सोल मिळतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply