Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Hyundai Tucson 2022: आज लाँच होणार दमदार Hyundai Tucson; जाणुन घ्या फीचर्स सर्वकाही..

Please wait..

Hyundai Tucson 2022:  Hyundai Motor India Limited (HMIL) आज भारतीय बाजारपेठेत नवीन जनरेशनची Tucson SUV सादर करणार आहे. आत्तापर्यंत, कोरियन निर्मात्याने टक्सनच्या भारत-विशिष्ट मॉडेलबद्दल अधिक महिती उघड केलेले नाहीत परंतु अद्ययावत SUV आधीच परदेशी बाजारपेठांमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहे, ज्यामुळे भारतातील आगामी 2022 टक्सन काय असेल याची कल्पना देते.

Advertisement

Advertisement

सारखे नवीन जनरेशनची टक्सन कंपनीच्या सेंसियस स्पोर्टीनेस डिझाईन भाषेवर आधारित असेल आणि सध्याच्या मॉडेलच्या तुलनेत बर्‍याच प्रमाणात अपडेट केली जाईल. नवीन टक्सनला त्याच्याशी संबंधित त्रिकोणी LED DRLs सह, समोर एक नवीन ग्रिल मिळेल. मागील बाजूस, टी-आकाराचे टेल लाइट एलईडी स्ट्रिपला जोडले जातील.

Advertisement
Loading...

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

2022 Tucson ला नवीन 10.25-इंच फुल-डिजिटल इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि 10.25-इंच फक्त टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम, वायरलेस स्मार्टफोन चार्जर, पॅनोरॅमिक सनरूफ, पॉवर-अ‍ॅडजस्टेबल फ्रंट रो व्हेंटिलेटेड सीट्स, 360-डिग्री कॅमेरा, इलेक्ट्रॉनिक पार्किंग-आयआरव्हीएम आणि ऑटोमॅटिक पार्किंग कीलेस एंट्री सारख्या फीचर्ससह बरेच काही मिळू शकते. नवीन Tucson ला Advanced Driver Assistance System (ADAS) देखील मिळण्याची अपेक्षा आहे, ज्यात लेन कीप असिस्ट, ब्लाइंड स्पॉट मॉनिटर, अडॅप्टिव्ह क्रूझ कंट्रोल, रिअर क्रॉस-ट्रॅफिक कोलिजन अव्हायडन्स असिस्ट आणि फॉरवर्ड कोलिजन अवॉयडन्स सारख्या फीचर्स मिळू शकतात.

Advertisement

Advertisement

2022 Tucson मध्ये 2.0-लिटर नैचुरली एस्पिरेटेड पेट्रोल इंजिन दिले जाऊ शकते, जे 152 PS आणि 192 Nm जनरेट करते. यासोबत 2.0-लिटर डिझेल इंजिन देखील दिले जाऊ शकते, जे 185 पीएस पॉवर आणि 400 Nm टॉर्क निर्माण करते. दोन्ही इंजिन फक्त ऑटोमॅटिक ट्रान्समिशनसह दिले जाण्याची अपेक्षा आहे. तसेच, टॉप-एंड ट्रिममध्ये पर्यायी 4WD कॉन्फिगरेशन देखील आढळू शकते. अद्यतनित Hyundai Tucson ची किंमत सुमारे 25 लाख ते 30 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) पर्यंत असू शकते. या किंमतीच्या टप्प्यावर, नवीन Hyundai Tucson जीप कंपास आणि फोक्सवॅगन टिगुआन सारख्या प्रीमियम मध्यम आकाराच्या एसयूव्हीशी स्पर्धा करेल

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply