Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Stock Market updates: अरे वा.. शेअर बाजारात तेजी; जाणुन घ्या लेटेस्ट अपडेट

Please wait..

Stock Market updates: जागतिक बाजारातील मंदीच्या पार्श्वभूमीवर बुधवारी सकाळी शेअर बाजारात (Stock Market) तेजी दिसून आली. ट्रेडिंग सत्राच्या सुरुवातीला सेन्सेक्स (Sensex) आणि निफ्टी (Nifty) हिरव्या चिन्हांसह उघडले. बुधवारी व्यवहार सुरू झाल्यानंतर सेन्सेक्स 54,210.10 अंकांवर उघडला. पुढे त्याचा वेग अधिक दिसला. त्याच वेळी, 50 अंकांचा निफ्टी 16,128.20 वर उघडला.

Advertisement

निफ्टीचे सर्वाधिक नुकसान आणि लाभधारक
प्री-ओपन सत्रादरम्यान, सेन्सेक्समधील 30 पैकी 25 समभाग हिरव्या चिन्हांसह व्यवहार करताना दिसले. या काळात बजाज फिनसर्व्हच्या शेअर्समध्ये सर्वाधिक वाढ दिसून आली. BPCL, ASIAN PAINT, LT, HINDUN LILVR आणि SBIN हे निफ्टीचे सर्वाधिक वाढले. त्याच वेळी, ONGC, HCL TECH, HINDALCO, SHREECEM आणि HERO MOTO CO हे टॉप लूजर्सच्या यादीत होते.

Advertisement

Advertisement
Loading...

जागतिक बाजारातही घसरण
दुसरीकडे जागतिक बाजारातून सुस्तीचे संकेत मिळत आहेत. डाऊ जोन्स 500 अंकांच्या श्रेणीत व्यवहार करून 200 अंकांनी घसरून बंद झाला. नॅस्डॅकमध्ये 1 टक्क्यांची घसरण दिसून आली. ऊर्जा समभागांमध्ये सर्वात मोठी घसरण झाली आहे. युरोपीय बाजारात 0.5 ते 1 टक्क्यांनी वाढ झाली आहे. आशियाई बाजारात तेजीचा कल दिसून आला

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मंगळवारी शेअर बाजाराची स्थिती
याआधी मंगळवारी शेअर बाजारात सलग दुसऱ्या दिवशी घसरण झाली आणि विक्रीच्या दबावाखाली सेन्सेक्सने 500 हून अधिक अंकांची घसरण केली. व्यवहाराच्या सत्राच्या अखेरीस बीएसईचा 30 अंकांचा सेन्सेक्स 508.62 अंकांनी घसरला आणि 53,886.61 अंकांच्या पातळीवर बंद झाला. त्याच वेळी राष्ट्रीय शेअर बाजाराचा निफ्टी 157.70 अंकांनी घसरून 16,058.30 वर आला.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply