Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Tata SUV: Tata ने दिला ‘15000 volt’ चा झटका, ग्राहकांवर होणार परिणाम, जाणून घ्या कसा

Please wait..

Tata SUV: टाटा मोटर्सने (TATA motors) आपल्या सर्व मॉडेल्सच्या किमती सुमारे 0.55% ने वाढवल्या आहेत. या वेळी आधीच बुक केलेल्या ग्राहकांसाठी ऑफरवर कोणतेही मूल्य संरक्षण नाही. नवीन किमती आजपासून सर्वांसाठी वैध आहेत. नेक्सॉन, हॅरियर आणि सफारी या मोठ्या SUV मधील टाटाच्या किमती वाढीवर एक नजर टाकूया. वाहने बनवण्याचा खर्च वाढल्याने किमती वाढवण्यात आल्याचे कंपनीचे म्हणणे आहे. गेल्या तीन महिन्यांत टाटा मोटर्सने आपल्या कारच्या किमती वाढवण्याची ही दुसरी वेळ आहे.

Advertisement

Advertisement

Tata Nexon किमती जुलै 2022
आपण टाटा नेक्सॉनपासून सुरुवात करू या, काही प्रकार वगळता, इतर सर्व प्रकारांची किंमत सुमारे 5,000-5,000 रुपयांनी वाढली आहे. अगदी डार्क एडिशन व्हेरियंट, काझीरंगा एडिशन व्हेरिएंट आणि ड्युअल-टोन व्हेरिएंट सारखेच रु. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे, Nexon XM(S) च्या फक्त डिझेल व्हेरियंटच्या किमतीत मोठी वाढ झाली आहे. त्यात 15,000 रुपयांनी वाढ करण्यात आली आहे. Nexon XM (S) आणि XMA (S) ची किंमत देखील 15000 रुपयांनी वाढवण्यात आली आहे. किमतीत सुधारणा केल्यानंतर, टाटा नेक्सॉनच्या बेस XE पेट्रोल एमटी प्रकारासाठी 7,59,900 रुपये (एक्स-शोरूम) वरून 7,54,900 रुपयांपर्यंत वाढ झाली आहे. टॉप-स्पेक XZA प्लस काझीरंगा व्हेरिएंट डिझेल एमटीची किंमत आता 13,89,900 रुपयांऐवजी 13,94,900 रुपये (एक्स-शोरूम) असेल.

Advertisement

Advertisement

Tata Harrier च्या किमती जुलै 2022 मध्ये
हॅरियरला फक्त एक डिझेल इंजिन मिळते आणि त्यात 14 भिन्न मॅन्युअल पर्याय आणि 12 भिन्न स्वयंचलित पर्याय आहेत. काही प्रकार वगळता, सर्व प्रकारांमध्ये 5,000 ची वाढ झाली आहे. XZS, XZS ड्युअल-टोन, XZAS आणि XZAS ड्युअल-टोनसाठी कोणतीही किंमत वाढलेली नाही. XZA हा एकमेव प्रकार आहे ज्याला 9,910 रुपयांची वाढ मिळाली आहे. तर, XT + Dark Edition, XZ + Dark Edition, XTA + Dark Edition आणि XZA + डार्क एडिशन यांसारख्या डार्क एडिशन व्हेरियंटच्या किंमती 10000 रुपयांनी वाढवण्यात आल्या आहेत. टाटा हॅरियरच्या किंमती रु. 14,69,900 एक्स-शोरूमपासून सुरू होतात. आता बेस XE प्रकारासाठी 14,64,900 रुपये एक्स-शोरूम भरावे लागतील. हॅरियरच्या टॉप-स्पेक XZA+ डार्क एडिशनची किंमत रु. 22,04,900 (एक्स-शोरूम) असेल.

Advertisement
Loading...

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

Tata Safari च्या किमती
टाटा मोटर्स SUV ची फ्लॅगशिप सफारी मध्ये 10 मॅन्युअल आणि 8 ऑटोमॅटिक प्रकार आहेत. काही प्रकार वगळता, सर्व प्रकारांच्या किंमती 10,000 रुपयांनी वाढल्या आहेत. XZ आणि XZA प्रकारांना फक्त 5,000 रुपयांची किंमत वाढ मिळाली आहे, तर XT+ डार्क एडिशन, XZ+ डार्क एडिशन, XTA+ डार्क एडिशन आणि XZA+ डार्क एडिशन यांसारख्या डार्क एडिशन व्हेरियंटना 15,000 रुपयांची किमतीत वाढ झाली आहे.

Advertisement

आता सफारीची एक्स-शोरूम किंमत रु.15,34,900 एक्स-शोरूम आहे. तर टॉप व्हेरिएंटची किंमत 23,45,900 रुपये एक्स-शोरूम आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply