Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Cheap Cars: 50 हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत खरेदी करा ‘ह्या’ कार्स; जाणुन घ्या डिटेल्स

Please wait..

Cheap Cars: खूप जुनी कार (Old Car) खरेदी करणे हा काही चांगला निर्णय नाही, पण ड्रायव्हिंग शिकण्यासाठी अशी कार खरेदी केली तर वेगळीच बाब आहे. म्हणूनच, जर तुम्ही ड्रायव्हिंग शिकण्यासाठी कार घेण्याचा विचार करत असाल, तर आज आम्ही तुम्हाला काही वापरलेल्या कारची माहिती देणार आहोत, ज्या अगदी कमी किमतीत विक्रीसाठी उपलब्ध आहेत. या गाड्यांची किंमत 50 हजार रुपयांपेक्षा कमी आहे. आम्ही 8 जुलै 2022 रोजी मारुती सुझुकी ट्रू व्हॅल्यूच्या वेबसाइटवर या कार पाहिल्या.

Advertisement

Advertisement

मारुती 800 AC BSIII साठी 40 हजार रुपये मागितले आहेत. ही कार 2008 मॉडेलची असून आतापर्यंत 60349 किमी अंतर कापले आहे. तथापि, कार प्रथम मालक आहे. यात पेट्रोल इंजिन आहे, जे मॅन्युअल ट्रान्समिशनवर काम करते. पटना येथे विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.

Advertisement

याशिवाय मारुती अल्टो एलएक्सआयसाठी 45 हजार रुपये मागितले आहेत. ही कार देखील 2008 मॉडेलची असून आतापर्यंत 180712 किमी अंतर कापले आहे. तथापि, कार चौथा मालक आहे. यात पेट्रोल इंजिन आहे, जे मॅन्युअल ट्रान्समिशनवर काम करते. ते कानपूरमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

त्याचवेळी दुसऱ्या मारुती अल्टो एलएक्सआयसाठी 45 हजार रुपयेही मागितले आहेत. ही कार 2007 मॉडेलची असून आतापर्यंत 93807 किमी अंतर कापले आहे. तथापि, कार दुसरा मालक आहे. यात पेट्रोल इंजिन आहे, जे मॅन्युअल ट्रान्समिशनवर काम करते. ते मुझफ्फरपूरमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आणखी एक मारुती अल्टो LXI आहे, जी बहादूरगडमध्ये विक्रीसाठी उपलब्ध आहे. त्यासाठी 46 हजार रुपयांची मागणी करण्यात आली आहे. ही कार देखील 2007 मॉडेलची आहे आणि आतापर्यंत 190000Km धावली आहे. ही तिसरी मालकाची कार आहे. यात पेट्रोल इंजिन आहे, जे मॅन्युअल ट्रान्समिशनवर काम करते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply