Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Magnite Red Edition: देशातील दुसरी सर्वात स्वस्त SUV चा रेड एडिशन ‘या’ तारखेला होणार लॉन्च ,जाणून घ्या फीचर्ससह सर्वकाही

Please wait..

Magnite Red Edition: Nissan Motor India नवीन Red Edition सह Magnite subcompact SUV रेंजचा विस्तार करण्यासाठी सज्ज आहे, जी 18 जुलै 2022 रोजी लॉन्च केली जाईल. नवीन मॉडेलचे प्री-बुकिंग देशभरात आधीच सुरू झाले आहे. नवीन Nissan Magnite Red Edition XV MT, Turbo XV MT आणि Turbo XV CVT या तीन प्रकारांमध्ये उपलब्ध करून दिले जाईल. कार निर्मात्याचे म्हणणे आहे की SUV चे नवीन रेड एडिशन “बोल्ड डिझाईन, पॉवर-पॅक्ड परफॉर्मन्स, आराम, प्रगत तंत्रज्ञान आणि कनेक्टिव्हिटी फीचर्स एक स्मरणीय प्रवास देईल.

Advertisement

Advertisement

Nissan Magnite Red Edition फीचर्स!
नवीन निसान मॅग्नाइट रेड एडिशनला फ्रंट ग्रिल, फ्रंट बंपर क्लॅडिंग, व्हील आर्च आणि बॉडी साइड क्लॅडिंगवर स्पोर्टी रेड अॅक्सेंट मिळेल. या मॉडेलमध्ये बोल्ड बॉडी ग्राफिक्स उपलब्ध असणार आहेत आणि टेल डोअरवर रेड एडिशन बॅजिंग उपलब्ध असेल. फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर रेड एडिशनमध्ये अॅम्बियंट मूड लाइटिंग आणि वायरलेस चार्जर उपलब्ध असतील. यामध्ये 7.0-इंच फुल टीएफटी इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर, वायफाय कनेक्टिव्हिटी, पुश बटन स्टार्ट/स्टॉप, ट्रॅक्शन कंट्रोल सिस्टीम, ब्रेक असिस्ट, हिल स्टार्ट असिस्ट आणि वाहन डायनॅमिक्स कंट्रोल यासारख्या फिचर्ससह ऑफर केली जाईल.

Advertisement
Loading...

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

किंमत आणि इंजिन आणि ट्रान्समिशन
अलीकडे, कार निर्मात्याने Nissan Magnite चे दोन CVT प्रकार – XL आणि XV बंद केले आहेत. सध्या, मॉडेल लाइनअप रु. 5.88 लाख ते रु. 10.56 लाख (एक्स-शोरूम) किंमतीच्या श्रेणीमध्ये उपलब्ध आहे. ही देशातील दुसरी सर्वात स्वस्त एसयूव्ही आहे, जी केवळ टाटा पंचपेक्षा महाग आहे. यात 1.0-लिटर, 3-सिलेंडर नैचुरली एस्पिरेटेड पेट्रोल आणि 1.0-लिटर, 3-सिलेंडर टर्बो पेट्रोल इंजिनची निवड मिळते जे अनुक्रमे 72bhp आणि 100bhp पॉवर जनरेट करू शकतात. मात्र यात डिझेल इंजिनचा पर्याय नाही. ट्रान्समिशन पर्यायांमध्ये 5-स्पीड मॅन्युअल आणि CVT समाविष्ट आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply