Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Smartphone: OMG..! अवघ्या 8 मिनिटात पूर्ण चार्ज होईल ‘हा’ स्मार्टफोन, कमी किमतीत मिळणार जबरदस्त फीचर्स

Please wait..

Smartphone: Infinix ने काही दिवसांपूर्वी म्हणाले होते की त्यांचा नवीन स्मार्टफोन (Smartphone) भारतात (India) लॉन्च होणार आहे, जो 180W फास्ट चार्जिंगला (Fast charging) सपोर्ट करतो आणि आता एक नवीन रिपोर्ट समोर आला आहे, ज्यामध्ये मॉडेलचे नाव समोर आले आहे. या मॉडेलचे नाव Infinix Zero Ultra असे असून त्याची किंमतही समोर आली आहे. TechYorker च्या अहवालानुसार, स्मार्टफोन निर्माता लवकरच भारतात 180W फास्ट चार्जिंगसह Infinix Zero Ultra लाँच करणार आहे, ज्याला ते थंडर चार्ज म्हणतात. तथापि, स्मार्टफोनबद्दल बारीकसारीक तपशील अद्याप अज्ञात आहेत.

Advertisement

Advertisement

इन्फिनिक्स झिरो अल्ट्रा battery
तथापि, मागील टीझर्सवर आधारित, आम्हाला माहित आहे की ते 4,500mAh बॅटरी पॅकद्वारे समर्थित असेल जे थंडर चार्ज वैशिष्ट्यामुळे फक्त 4 मिनिटांत 50 टक्के चार्ज करण्यास सक्षम असेल. डिव्हाइसमध्ये 8GB पर्यंत RAM आणि 256GB अंतर्गत स्टोरेज असण्याची अपेक्षा आहे. तथापि, हे सूचित करते की हँडसेट केवळ 4G मॉडेल असू शकते.

Advertisement
Loading...

Infinix Zero Ultra किंमत
अहवालानुसार, Infinix Zero Ultra जुन्या पिढीतील चिपसेटसह सुसज्ज असू शकते. अहवालात त्याची संभाव्य किंमत 25,000 ते 30,000 रुपयांच्या दरम्यान असू शकते.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

Infinix Zero Ultra फीचर्स
हा एक अप्पर मिड रेंज हँडसेट आहे जो OnePlus Nord 2T, iOOO Neo 6 आणि POCO F4 5G सारख्या समान किमतीच्या विभागातील इतर मॉडेलशी स्पर्धा करेल. निःसंशयपणे त्याचे प्रभावी वेगवान चार्जिंग दर हे त्याचे मुख्य फीचर्स आहे. पण त्याची किंमत त्याच्या इतर फीचर्सवर आधारित आहे की नाही हे पाहणे बाकी आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply