Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs ENG: इंग्लंडविरुद्धच्या पहिल्या T20 सामन्यात रोहित शर्मा संघात ‘या’ खेळाडूंची करणार एन्ट्री; जाणुन घ्या प्लेइंग इलेव्हन

Please wait..

IND vs ENG: कसोटी मालिकेतील (Test series) पराभव विसरून भारतीय संघ (Team India) आज (7 जुलै) रोहित शर्माच्या (Rohit Sharma) नेतृत्वाखाली इंग्लंड (England) विरुद्ध पहिल्या टी-20 सामन्यात भिडणार आहे. विराट कोहली, ऋषभ पंत आणि जसप्रीत बुमराह या खेळाडूंना पहिल्या T20 सामन्यासाठी विश्रांती देण्यात आली आहे. अशा स्थितीत रोहित शर्माला अनेक नव्या खेळाडूंना प्रवेश मिळू शकतो. परदेशात कर्णधार म्हणून रोहित शर्माचा हा पहिलाच सामना असेल.

Advertisement

Advertisement

ही सलामीची जोडी असू शकते
रोहित शर्मा दुखापतीमुळे दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या मालिकेत खेळू शकला नाही. आता तो पुनरागमन करत आहे. त्याचबरोबर केएल राहुलच्या गैरहजेरीमुळे त्याच्यासोबत इशान किशनची सलामी निश्चित झाल्याचे दिसत आहे. त्याचवेळी तिसऱ्या क्रमांकावर असलेल्या आयर्लंड दौऱ्यावर शतक झळकावणाऱ्या दीपक हुडाला संधी दिली जाऊ शकते. हुड्डा हे मोठे डाव खेळण्यासाठी प्रसिद्ध आहेत.

Advertisement

या खेळाडूंना संधी मिळू शकते
मधल्या फळीत चौथ्या क्रमांकावर सूर्यकुमार यादवला संधी मिळू शकते. त्याचबरोबर संजू सॅमसनला पाचव्या क्रमांकासाठी जागा मिळू शकते. संजू सॅमसनने आयर्लंड दौऱ्यावर शानदार अर्धशतक झळकावले. त्याचबरोबर दिनेश कार्तिक यष्टिरक्षकाची जबाबदारी निभावताना दिसणार आहे. कार्तिक गेल्या काही काळापासून टीम इंडियासाठी सर्वोत्तम फिनिशर म्हणून समोर आला आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

रोहितचा या गोलंदाजांवर विश्वास आहे
इंग्लंडच्या खेळपट्ट्या नेहमीच वेगवान गोलंदाजांसाठी उपयुक्त ठरल्या आहेत. या खेळपट्ट्यांवर कहर करण्यासाठी भारताकडे भुवनेश्वर कुमार, हर्षल आणि उमरान मलिकसारखे गोलंदाज आहेत. त्याचबरोबर युझवेंद्र चहल फिरकीची जबाबदारी निभावताना दिसणार आहे. हार्दिक पांड्याला अष्टपैलू म्हणून स्थान मिळू शकते. भुवनेश्वर कुमारकडे टी-20 क्रिकेटचा भरपूर अनुभव आहे, जो संघासाठी उपयुक्त ठरू शकतो.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

1ल्या T20I साठी भारताची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन:
रोहित शर्मा (कर्णधार), इशान किशन, दीपक हुडा, संजू सॅमसन, सूर्यकुमार यादव, दिनेश कार्तिक, भुवनेश्वर कुमार, उमरान मलिक, युझवेंद्र चहल, हर्षल पटेल आणि हार्दिक पंड्या.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply