Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

TVS चा धमका मार्केटमध्ये लाँच केली जबरदस्त बाईक; पाहून तुम्ही दुसरी बाईक घ्यायला विसराल!

TVS – दुचाकी उत्पादक TVS ने देशात एक नवीन मोटरसायकल- TVS Ronin लॉन्च केली आहे. बाईक 3 प्रकारांमध्ये (ट्रिपल-टोन ड्युअल चॅनल- TD, ड्युअल-टोन सिंगल चॅनल-DS आणि सिंगल-टोन सिंगल चॅनल-SS) मध्ये ऑफर करण्यात आली आहे ज्याची किंमत 1.49 लाख ते 1.71 लाख रुपये आहे. ही किंमत एक्स-शोरूम आहे. TVS Ronin गॅलेक्टिक ग्रे, डॉन ऑरेंज, डेल्टा ब्लू, स्ट्रेंज ब्लॅक, मॅग्मा रेड आणि लाइटनिंग ब्लॅक या 6 रंगांच्या पर्यायांमध्ये उपलब्ध असेल. बाजारात त्याची स्पर्धा Yamaha FZ X आणि Honda CB350 RS सारख्या बाइक्सशी होणार आहे.

Advertisement

TVS Ronin किमती
-टीव्हीएस रोनिन एसएस (मॅग्मा रेड) – 1.49 लाख रुपये
-TVS रोनिन एसएस (लाइटिंग ब्लॅक) – 1.49 लाख रुपये
-TVS रोनिन डीएस (डेल्टा ब्लू) – रु. 1.56 लाख
-TVS रोनिन डीएस (स्टारगेझ ब्लॅक) – रु. 1.56 लाख
-TVS रोनिन टीडी (गॅलेक्टिक गेरी) – रु. 1.68 लाख
-TVS रोनिन टीडी (डॉन ऑरेंज) – 1.70 लाख रुपये

Advertisement

TVS Ronin ला गोल LED हेडलॅम्प आणि एक टीयरड्रॉप आकाराची इंधन टाकी मिळते, ज्यामुळे याला रेट्रो लुक मिळतो. साइड पॅनेल्स सपाट आहेत आणि त्याला मागील बाजूस ट्यूबलर ग्रेलसह सिंगल पीस सीट मिळते. LED टेललॅम्प आणि LED इंडिकेटर सीटच्या अगदी खाली दिलेले आहेत. काही इतर डिझाईन हायलाइट्समध्ये ब्लॅक-आउट इंजिन, सिल्व्हर-रंगीत टीप असलेले मोठे साइड स्लंग एक्झॉस्ट, वक्र फेंडर्स आणि उघडलेले मागील सबफ्रेम समाविष्ट आहेत.

Loading...
Advertisement

फीचर्सबद्दल बोलायचे झाल्यास, यात एक गोलाकार इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि TVS ची स्मार्ट Xonnect ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटी सिस्टम आहे, जी टूर मोड, राइड मोड, टर्न-बाय-टर्न नेव्हिगेशन आणि व्हॉइस आणि राइड असिस्ट देते.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

नवीन TVS बाईकला मल्टी-स्पोक अलॉय व्हील्स मिळतात, जे ड्युअल-पर्पज टायरसह येतात. ब्रेकिंग सिस्टीमबद्दल बोलायचे झाले तर, रोनिनला समोर आणि मागील डिस्क ब्रेक मिळतात. बाईकमध्ये सिंगल आणि ड्युअल-चॅनल एबीएस (अँटी-लॉक ब्रेकिंग सिस्टम) देखील आहे. रॉनिनमधील एबीएस शहरी आणि पाऊस अशा दोन मोडमध्ये देण्यात आला आहे. TVS Ronin हे अगदी नवीन 225.9cc एअर/ऑइल-कूल्ड इंजिनद्वारे समर्थित आहे जे 7,750rpm वर 20.2bhp (15.1kw) पॉवर आणि 3750rpm वर 19.93Nm पीक टॉर्क जनरेट करते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply