Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs ENG: रोहीतला दिलासा..! T20 मालिकेत विराटची जागा घेणार ‘हा’ स्फोटक फलंदाज

Please wait..

IND vs ENG: रोहित शर्माच्या (Rohit Sharma) नेतृत्वाखाली टीम इंडियाची (Team India) नजर आता टी-20 मालिकेवर आहे. इंग्लंडविरुद्धच्या (England) टी-20 मालिकेसाठी दोन वेगवेगळ्या संघांची घोषणा करण्यात आली आहे. माजी कर्णधार विराट कोहली पहिल्या T20 मध्ये संघाचा भाग नसल्यामुळे त्याच्या जागी स्फोटक फलंदाजाचा समावेश केला जाऊ शकतो. हा खेळाडूही चांगल्या फॉर्ममध्ये धावत आहे.

Advertisement

हा खेळाडू विराटची जागा घेणार आहे
या मालिकेतील शेवटच्या दोन सामन्यांमध्ये विराट कोहली संघाचा भाग असेल. त्याचवेळी पहिल्या टी-20मध्ये विराट कोहलीच्या जागी दीपक हुड्डा (Deepak hudda) खेळताना दिसू शकतो. दीपक हुडा सध्या चांगल्या फॉर्ममध्ये आहे, त्यामुळे तो रोहित शर्माची पहिली पसंती असणार आहे. विराट कोहली टी-20 मध्ये तिसऱ्या क्रमांकावर फलंदाजी करत आहे, तर दीपक हुडाने अलीकडेच आयर्लंडविरुद्ध तिसऱ्या क्रमांकावर फलंदाजी करताना ऐतिहासिक खेळी खेळली.

Advertisement

Advertisement
Loading...

टीम इंडियाने आयर्लंड दौऱ्यावर दोन सामन्यांची टी-20 मालिका खेळली. दीपक हुडाने आयर्लंडविरुद्धच्या दोन्ही सामन्यात तुफानी खेळ दाखवला. जिथे त्याने पहिल्या सामन्यात 47 धावांची इनिंग खेळली होती. त्याचवेळी दुसऱ्या टी-20 सामन्यात तिसऱ्या क्रमांकावर फलंदाजी करताना दीपक हुडाने 57 चेंडूत 9 चौकार आणि 6 षटकारांसह 104 धावा केल्या. T20 आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये शतक झळकावणारा तो चौथा भारतीय ठरला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

रोहितसाठी मोठा मॅचविनर ठरेल
दीपक हुडाला आयर्लंड मालिकेतील ‘मॅन ऑफ द सीरीज’ पुरस्कार मिळाला. आपल्या धोकादायक कामगिरीच्या जोरावर त्याने टीम इंडियातही आपले स्थान पक्के केले आहे. या मालिकेत तो रोहित शर्मासाठी मोठा मॅचविनर ठरू शकतो. दीपक हुड्डा यांनी आतापर्यंत भारतासाठी एकूण 2 वनडे आणि 5 टी-20 सामने खेळले आहेत. त्याने एकदिवसीय सामन्यांमध्ये 55.0 च्या सरासरीने 55 धावा केल्या आहेत, तर T20 मध्ये 86.0 च्या सरासरीने फलंदाजी करताना त्याने 172 धावा केल्या आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply