Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Relationship tips: मुलींना आवडते मुलांच्या ‘या’ सवयी! जाणुन घ्या ‘त्या’ बद्दल सर्व काही

Please wait..

Relationship tips: मुलींना (Girls) प्रभावित (impress) करण्याचा प्रयत्न करताना अनेकदा मुले (Boy’s) चुका करतात आणि त्यांच्या काही सवयींमुळे त्यांना आनंदी होण्याऐवजी राग येतो. तुम्हाला हे देखील माहित असले पाहिजे की अशा कोणत्या सवयी आहेत ज्या मुलींना खूप आवडतात? काही मुलांना वाटते की मुलींशी बोलणे सोपे आहे पण ते खरे नाही. खरंतर मुली बोलत असताना अनेक गोष्टी लक्षात येतात. पोरांच्या देहबोलीवरून तिला समजते, मुलगा कसा आहे? मुलींना त्यांच्याकडे आकर्षित व्हावे म्हणून मुले अनेकदा मुलींना काय आवडते आणि त्यांनी काय करावे हे जाणून घेण्याचा प्रयत्न करतात. मुलींना मुलांच्या कोणत्या सवयी आवडतात, याविषयी जाणून घेऊया.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मुलींना मजेदार मुले आवडतात
प्रत्येकाला मजेदार लोक आवडतात. जर कोणी हसत नसेल आणि विनोद करत नसेल तर अशा व्यक्तीसोबत वेळ घालवणे कंटाळवाणे होते. मुलींना असे मुले आवडतात जे बहुतेक वेळा हसतात आणि आजूबाजूच्या लोकांना हसवतात.

Advertisement

Advertisement

मुलींना आत्मविश्वासपूर्ण मुले आवडतात
काही मुलं अशी असतात ज्यांना मुलीसमोर आपलं मन बोलायला खूप लाज वाटते, मुलींना असे मुल आवडत नाहीत. खरं तर मुलींना आत्मविश्वासपूर्ण मुले आवडतात. हे स्पष्ट आहे की जर तुम्ही मुलीसमोर आत्मविश्वास दाखवलात तर ती तुम्हाला आवडेल.

Advertisement
Loading...

स्वच्छतेत राहणारी मुलं आवडतात
मुलं ते राहतात त्या ठिकाणच्या स्वच्छतेकडे आणि स्वच्छतेकडे अनेकदा दुर्लक्ष करतात. काही लोक रोज अंघोळही करत नाहीत. अशा परिस्थितीत मुलींना मुलांची ही चर्चा अजिबात आवडत नाही.

Advertisement

Advertisement

मुलींना ऐकणारे मुले आवडते
हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की मुलींना त्यांचे ऐकणारे मुले आवडतात. मुली खूप भावूक असतात. ज्या गोष्टी तिच्या अनुकूल नाहीत, कधीकधी ती त्यांच्याबद्दल विचार करण्यात बराच वेळ घालवते. जर तुम्ही मुलीचे ऐकले तर तुम्ही तिची निवड होऊ शकता.

Advertisement

मुलींना चांगला ड्रेसिंग सेन्स आवडतो
मुलींनाही कधी कधी समोरचा ड्रेसिंग सेन्स लक्षात येतो. जर तुम्ही डेटिंग सुरू केली असेल किंवा सुरू करणार असाल तर तुम्हाला या गोष्टीची विशेष काळजी घेणे आवश्यक आहे. ड्रेसिंग सेन्सद्वारे, मुलगा स्वतःकडे किती लक्ष देतो याचा अंदाज घेण्याचा मुली प्रयत्न करतात.

Advertisement

फिटनेसवर लक्ष केंद्रित करणाऱ्या मुले चांगल्या असतात
बहुतेक मुलींना त्यांच्या फिटनेसकडे लक्ष देणारे मुले आवडतात. बहुतेक मुलींना असे वाटते की जर मुलगा आपल्या फिटनेसची एवढी काळजी घेत असेल तर तो आपली किती काळजी घेईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply