Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs ENG: ‘या’ 3 खेळाडूंमुळे टीम इंडिया अडचणीत; आता इंग्लंडविरुद्ध पराभवाची भीती

Please wait..

IND vs ENG: टीम इंडियाला (Team India) आता एजबॅस्टन कसोटीत (In the Edgbaston Test) पराभवाची भीती वाटत आहे. सामन्याच्या पहिल्या तीन दिवसापर्यंत विजयाचा सर्वात मोठा दावेदार मानली जाणारी टीम इंडिया चौथ्या दिवसाच्या खेळानंतर विजयापासून दूर गेली आहे. टीम इंडियाच्या या वाईट स्थितीमागे तीन खेळाडूंचा सर्वात मोठा हात आहे. सामन्याच्या दुसऱ्या डावात हे खेळाडू पूर्णपणे फ्लॉप ठरले. या खेळाडूंनी पहिल्या डावातही निराशा केली होती.

Advertisement

Advertisement

हा खेळाडू सर्वात मोठा पराभूत ठरला
टीम इंडियाचा टॉप ऑर्डर बॅट्समन हनुमा विहारीने (Hanuman vihari) या मॅचमध्ये सर्वात वाईट कामगिरी केली आहे. या सामन्याच्या दोन्ही डावात तो फ्लॉप ठरला. पहिल्या डावात 20 धावा केल्यानंतर तो बाद झाला, तर दुसऱ्या डावात त्याला केवळ 11 धावा करता आल्या. एवढेच नाही तर हनुमा विहारीने सामन्याच्या चौथ्या दिवशी स्लिपमध्ये इंग्लंडचा धोकादायक फलंदाज जॉनी बेअरस्टोचा झेल सोडला होता. त्यावेळी जॉनी बेअरस्टो 14 धावांवर फलंदाजी करत होता आणि आता तो 72 धावांची इनिंग खेळून नाबाद आहे आणि त्याने संघाला विजयाच्या जवळ नेले आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

अय्यर निवडकर्त्यांच्या भरवशावर राहिला नाही
या सामन्यात मयंक अग्रवालसारख्या (Mayank Agrawal) फलंदाजाला वगळून श्रेयस अय्यरला (Shreyas Iyer) प्लेइंग इलेव्हनमध्ये संधी मिळाली, पण श्रेयस अय्यर संघाच्या या विश्वासावर खरा उतरला नाही. या सामन्याच्या पहिल्या डावात 15 धावा करून अय्यर बाद झाला, तर दुसऱ्या डावात 19 धावा करून तो पॅव्हेलियनमध्ये परतला. श्रेयस अय्यरवर खालच्या क्रमाने संघाची फलंदाजी सांभाळण्याची मोठी जबाबदारी होती, पण तो दोन्ही डावात संघर्ष करताना दिसला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

या अष्टपैलू खेळाडूने संधी वाया घालवली
अष्टपैलू शार्दुल ठाकूर (Shardul thakur) त्याच्या स्फोटक फलंदाजीसह घातक गोलंदाजीसाठी ओळखला जातो. मात्र या कसोटीत तो आपली छाप सोडण्यात अपयशी ठरला आहे. या सामन्याच्या पहिल्या डावात शार्दुल ठाकूरने केवळ 1 धाव घेतली होती. दुस-या डावात 4 धावांच्या स्कोअरवर त्याने आपली विकेट गमावली. त्याचबरोबर गोलंदाजीतही त्याला या सामन्यात आतापर्यंत केवळ 1 बळी मिळवता आला आहे. दुसऱ्या डावात त्याला एकही यश मिळाले नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply