Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Relationship Tips : पत्नी नवऱ्यावर का संशय घेते? ‘ही’ आहेत 4 मोठी कारणे; जाणुन घ्या डिटेल्स

Please wait..

Relationship Tips : वैवाहिक जीवन (Marriage Life) दीर्घकाळ आनंदी ठेवण्यासाठी पती-पत्नीमध्ये (Husband and wife) विश्वास असणे अत्यंत आवश्यक आहे, अन्यथा नाते टिकणे कठीण होते. अनेकदा आपण पाहिले आहे की एखाद्या छोट्या गोष्टीमुळेही मोठी फाटाफूट होऊ शकते, ज्याकडे सहसा दुर्लक्ष केले जाते. भारतीय समाजात बहुसंख्य पुरुष नोकरी (Job) करत आहेत आणि महिला गृहिणीची (House Wife) भूमिका बजावतात. दिवसभराच्या कामाच्या संदर्भात पतीपासूनचे अंतर देखील पत्नींना त्रास देते. दिवसातील सुमारे 10 तास वेगळे होणे आणि इतर अनेक चुकांमुळे नात्यात दुरावा निर्माण होतो. जाणून घेऊया पत्नीला पतीवर संशय का येतो?

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पत्नीला पतीवर संशय का येतो?                    1. कमी बोलणे                                 तुमच्या लग्नाला काही महिने किंवा अनेक वर्षे उलटून गेली आहेत, पती-पत्नीमध्ये संवाद होणे आवश्यक आहे. काही प्रॉब्लेम असेल तर आपापसात हे प्रकरण सोडवणे चांगले. व्यस्त जीवनामुळे पुरुष जर पत्नीशी कमी बोलत असतील तर नाते बिघडते.

Advertisement
Loading...

2. मुलींशी मैत्री मान्य नाही
मैत्री हे एक असे नाते आहे जे लग्नानंतरही टिकते, सहसा जेव्हा एखादा पुरुष स्त्री मैत्रिणीशी बोलतो तेव्हा अनेकदा त्याच्या बायकोला हेवा वाटू लागतो, ज्यामुळे भांडणे वाढतात. यासाठी पतीने आपल्या पत्नीला खात्री देणे आवश्यक आहे की ती त्याच्यासाठी कोणत्याही मित्रापेक्षा जास्त आहे.

Advertisement

Advertisement

3. मोबाईलला चिकटणे
पतीने घरी आल्यावर तिच्याशी बोलावे आणि तिला दर्जेदार वेळ द्यावा, असे प्रत्येक पत्नीला वाटते, परंतु अनेक पुरुष मोबाइलवरील अटॅचमेंट सोडून या गॅझेटला चिकटून राहू शकत नाहीत. जर पुरुष मोबाईल पाहून जास्त हसत असतील तर बायकोचा संशय अनेक पटींनी वाढतो. म्हणूनच फोनवर जाण्यापेक्षा आयुष्याच्या जोडीदारासोबत जास्त वेळ घालवणे चांगले.

Advertisement

Advertisement

4. एक्स प्रेयसीला विसरत नाही
लग्नाआधी तुमचे अनेक नातेसंबंध जुळले असतील, पण कोणत्याही पुरुषासाठी सर्वात महत्त्वाची व्यक्ती ही त्याची पत्नी असावी. हे चांगले आहे की जेव्हाही तुम्ही पत्नीसोबत बसता तेव्हा तुमच्या माजी मैत्रिणीबद्दल बोलू नका, अन्यथा पत्नीला असे वाटेल की तुम्ही तिला अजूनही मिस करत आहात आणि तिला विसरणे कठीण आहे. महिलांच्या मनात शंका निर्माण करण्याचे हे एक मोठे कारण आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply