Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Lalu Yadav: लालू यादव आयसीयूमध्ये दाखल, बेशुद्ध अवस्थेत रुग्णालयात आणण्यात आले; जाणून घ्या संपूर्ण माहिती

Please wait..

Lalu Yadav:  राष्ट्रीय जनता दल (RJD) अध्यक्ष आणि बिहारचे (Bihar) माजी मुख्यमंत्री लालू प्रसाद यादव (Lalu Prasad Yadav) यांना अतिदक्षता युनिट कक्षात (ICU) दाखल करण्यात आले आहे, जिथे त्यांची प्रकृती स्थिर असल्याचे सांगण्यात येत आहे. याआधी रविवारी लालू यादव यांना पायऱ्यांवरून पडल्यानंतर खांद्याला फ्रॅक्चर झाला आणि त्यांना बेशुद्ध अवस्थेत रुग्णालयात आणण्यात आले होते. लालू यादव यांच्या पाठीलाही दुखापत झाल्याचे सांगण्यात येत आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

लालू यादव राबडीदेवींच्या निवासस्थानी पडले
लालू प्रसाद यादव यांच्या कुटुंबातील एका जवळच्या सूत्राने सांगितले की, राजद सुप्रीमो लालू यादव हे आजकाल पाटणा येथे त्यांच्या पत्नी आणि माजी मुख्यमंत्री राबडी देवी यांच्या निवासस्थानी मुक्कामी आहेत, जिथे ते पायऱ्यांवरून पडले. यानंतर लालू यादव यांना तात्काळ रुग्णालयात नेण्यात आले, ते आधीच अनेक समस्यांनी त्रस्त आहेत.

Advertisement

Advertisement
Loading...

खांदा फ्रॅक्चर आणि पाठीला दुखापत
लालू यादव यांच्या निकटवर्तीयाने सांगितले की, तपासात लालूंच्या खांद्याला फ्रॅक्चर झाल्याचे दिसून आले आहे. दुखापतीनंतर क्रेप पट्टी लावण्यात आली असून डॉक्टर त्याच्यावर सतत देखरेख करत आहेत. त्याच्या खांद्याला फ्रॅक्चर शिवाय त्याच्या पाठीलाही दुखापत झाली असून त्याला खूप वेदना होत आहेत.

Advertisement

लालू यादव आधीच अनेक आजारांनी त्रस्त आहेत
आरजेडी प्रमुख लालू प्रसाद यादव यांची प्रकृती बर्‍याचदा बिघडलेली असते आणि ते आधीच अनेक आजारांनी त्रस्त आहेत. तुरुंगात असतानाही त्यांना अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागले आणि अनेकदा रुग्णालयात दाखल व्हावे लागले. लालू यादव मधुमेह, रक्तदाब, हृदयविकार, किडनीचे आजार, तणाव, थॅलेसेमिया, प्रोस्टेट वाढणे, युरिक ऍसिड वाढणे, मेंदूशी संबंधित आजार, कमकुवत प्रतिकारशक्ती, उजव्या खांद्याच्या हाडात समस्या, पायाच्या हाडांची समस्या, डोळ्यांच्या समस्या आणि हृदयाशी संबंधित समस्या आहे. https://twitter.com/krushirang/status/1543813453005070336?t=3UjODtSU36h4XfRb9lQSVg&s=19

Advertisement

लालू यादव जामिनावर तुरुंगाबाहेर
चारा घोटाळ्याच्या अनेक प्रकरणांमध्ये दोषी ठरलेले राष्ट्रीय जनता दलाचे सुप्रीमो लालू प्रसाद यादव यांना काही महिन्यांपूर्वी रांची येथील विशेष सीबीआय न्यायालयाने जामीन मंजूर केला होता, त्यानंतर ते तुरुंगाबाहेर आले आहेत आणि 10 परिपत्रक राबडी देवी येथे राहत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply