Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Yoga Trainer Murder: 23 वर्षीय इंटरनेट सेलिब्रिटी आणि योगा ट्रेनरची हत्या, अनेक चर्चांना उधाण

Please wait..

Yoga Trainer Murder:  हाँगकाँगमधील (Hong Kong) इंटरनेट सेलिब्रिटी (Internet celebrity) आणि योग प्रशिक्षक (Yoga Trainer) चौ वाई-यिन(Chou Wai-yin) खून (Murder) प्रकरणात मोठी बातमी आहे. चाऊ वाई-यिनच्या मृत्यूनंतर काही दिवसांनी पोलिसांना मोठे यश मिळाले. या प्रकरणी पोलिसांनी हत्येच्या संशयावरून एका व्यक्तीला अटक केली आहे. अटक करण्यात आलेला तरुण तिचा माजी प्रियकर असल्याचे सांगण्यात येत आहे. पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे. चाऊ वाई-यिन, ज्याला एक्वा चाऊ म्हणूनही ओळखले जाते, गुरुवारी रात्री 10 वाजल्यानंतर कोलून वेस्टमधील रिट्झ कार्लटन हॉटेलमधील एका खोलीत मृतावस्थेत आढळून आली होती.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement
Loading...

मृतदेह सापडण्याच्या 24 तास आधी हत्या करण्यात आली
जिल्हा कमांडर (गुन्हे) याऊ सिम यांच्या म्हणण्यानुसार, “चौ वाई-यिन बाथटबमध्ये सापडली होती. फॉरेन्सिक अहवालात असे दिसून आले आहे की पीडितेच्या शरीरावर समोर आणि मागे 30 पेक्षा जास्त वेळा वार करण्यात आले होते. तिच्या शरीरावर तितक्याच जखमा आढळल्या आहेत. मृतदेह सापडण्याच्या 24 तास अगोदर चाऊची हत्या करण्यात आली होती.पोलिसांनी सांगितले की, याप्रकरणी गुरुवारी रात्री वोंग ताई सिन पोलीस ठाण्यात तक्रार आली होती. त्यानंतर आम्ही 28 वर्षीय संशयिताला अटक केली. चौकशीदरम्यान त्याने सांगितले की त्याला चाऊचा ठावठिकाणा माहीत नव्हता.पोलिस सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार हा खून पूर्वनियोजित असावा.

Advertisement

Advertisement

पोलीस पोस्टमॉर्टम रिपोर्टची वाट पाहत आहेत
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, या व्यक्तीने गुरुवारी सकाळी हॉटेलमधून बाहेर पडण्यापूर्वी कपडे बदलल्याचे तपासात आढळून आले आहे. घटनास्थळावरून संशयिताचे रक्ताने माखलेले कपडेही सापडले आहेत. पोलिसांना घटनास्थळावरून 22 सेमी लांबीचा चाकूही सापडला आहे. या प्रकरणाचा तपास सुरू असल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. चाऊच्या पोस्टमॉर्टम रिपोर्टची प्रतीक्षा आहे. त्यानंतर पुढील कारवाई केली जाईल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply