Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Apple iPhone 14 Pro ची किंमत उघड! पटकन चेक करा नवीन किंमत

Please wait..

iPhone:  2022 च्या सुरुवातीपासून जगभरातील चाहते ज्या स्मार्टफोनची वाट पाहत आहेत तो म्हणजे Apple चा iPhone 14. लीक्सनुसार, सप्टेंबरमध्ये लॉन्च होणार्‍या या स्मार्टफोनबद्दल कंपनीकडून कोणतीही माहिती आलेली नाही, परंतु या फोनच्या बाबतीत टिप्सर्स खूप सक्रिय आहेत. अलीकडेच, iPhone 14 Pro मॉडेल, iPhone 14 Pro ची किंमत समोर आली आहे. दोन महिन्यात रिलीज होणारा हा स्मार्टफोन तुम्ही किती किमतीत खरेदी करू शकता आणि त्यात तुम्हाला कोणते फीचर्स दिले जाऊ शकतात ते जाणुन घ्या

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

iPhone 14 Pro खूप महाग असेल
अनेक महिन्यांपासून असे बोलले जात आहे की Apple च्या या नवीन फ्लॅगशिप स्मार्टफोन सीरीजच्या प्रो मॉडेल्सची किंमत खूप जास्त असू शकते. अनेक अहवाल सांगतात की iPhone 14 Pro आणि iPhone 14 Pro Max ची किंमत किमान $100 (अंदाजे रु. 8,000) ने वाढू शकते; ताज्या गळतीचेही तेच म्हणणे आहे. या स्मार्टफोन्सच्या किंमतीबद्दल काय अंदाज लावला गेला आहे आणि नवीनतम लीक काय म्हणते ते जाणुन घ्या

Advertisement
Loading...

iPhone 14 Pro ची किंमत उघड!
नवीनतम माहिती टिपस्टरकडून येते, @TheGalox. त्यांचे म्हणणे आहे की iPhone 14 Pro च्या बेस मॉडेलची किंमत म्हणजेच या स्मार्टफोनची सुरुवातीची किंमत $1099 (सुमारे 87 हजार रुपये) असू शकते, जी वाढत्या स्टोरेज प्रकारांसोबत वाढेल. या टिपस्टरने iPhone 14 Pro तसेच iPhone 14 Pro Max ची किंमत सांगितली आहे.

Advertisement

लीकनुसार, iPhone 14 Pro Max चे बेस मॉडेल $1199 (सुमारे 95 हजार रुपये) च्या सुरुवातीच्या किमतीत खरेदी केले जाऊ शकते.

Advertisement

Advertisement

iPhone 14 Pro ची फीचर
आता आपण iPhone 14 Pro च्या वैशिष्ट्यांवर एक नजर टाकूया. आम्ही तुम्हाला सांगतो की यावेळी iPhone 14 Pro मध्ये 12MP सेंसर ऐवजी Apple 48MP चा इमेज सेन्सर देत आहे. या सेन्सरमुळे आयफोनची फोटोग्राफी चांगली होईल आणि कमी प्रकाशातही चांगली छायाचित्रे येतील. जर अहवालांवर विश्वास ठेवायचा असेल तर, iPhone 14 Pro LTPO 2.0 OLED पॅनेलसह येऊ शकतो, जो 1Hz पर्यंत रीफ्रेश दर कमी करू शकतो. अशा प्रकारे, ऍपलचे नवीन ऑलवेज-ऑन डिस्प्ले वैशिष्ट्य चांगले कार्य करण्यास सक्षम असेल. यावेळी A16 बायोनिक चिपवर काम करणाऱ्या iPhone 14 च्या प्रो मॉडेल्सच्या डिस्प्लेला नॉच नसेल.

Advertisement

Advertisement

आयफोन 14 लाँच तारीख
तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, काही काळापूर्वी iPhone 14 सीरीजच्या लॉन्च डेटबाबत एक बातमी आली होती. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार आयफोन 14 यावर्षी मंगळवारी 13 सप्टेंबर रोजी लॉन्च केला जाऊ शकतो. दरवर्षी Apple सप्टेंबरच्या दुस-या किंवा तिसर्‍या आठवड्यात फक्त मंगळवारीच आपला फ्लॅगशिप स्मार्टफोन लॉन्च करते आणि म्हणूनच ही अफवा अगदी खरी दिसते. तुम्हाला स्मरण करून द्या की, सध्या iPhone 14 बद्दलची कोणतीही बातमी किंवा फीचर Apple ने पुष्टी केलेली नाही आणि ही सर्व माहिती लीक आणि अफवांच्या आधारे समोर येत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply