Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Shooting: धक्कादायक.. ‘या’ शहरात गोळीबार अल्पवयीनसह 9 जण जखमी!

Please wait..

Shooting:  अर्थात, अमेरिकेत (America) गोळीबाराच्या (Shooting) घटना रोखण्यासाठी बायडेन सरकारने नवा कायदा केला असेल, पण इथल्या गोळीबाराच्या घटना थांबण्याचे नाव घेत नाहीत. अशीच आणखी एक घटना गुरुवारी संध्याकाळी उघडकीस आली.मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, न्यू जर्सीच्या (New Jersey) नेवार्कमध्ये गुरुवारी संध्याकाळी झालेल्या गोळीबारात एका किशोरासह सुमारे 9 जण जखमी झाले. पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement
Loading...

गोळीबाराचे कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही
नेवार्कचे कार्यवाहक सार्वजनिक सुरक्षा संचालक राऊल मालवे यांनी स्थानिक मीडियाला सांगितले की, गुरुवारी संध्याकाळी 6:20 वाजता पोलिसांना क्लिंटन प्लेसवर गोळीबार झाल्याची माहिती मिळाली. पोलीस तातडीने क्लिंटन प्लेसच्या 200 ब्लॉकमध्ये पोहोचले. घटनास्थळी पोलिसांना 8 प्रौढ आणि 1 अल्पवयीन जखमी अवस्थेत आढळले. जखमींना तातडीने जवळच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

Advertisement

अहवालानुसार, 4 प्रौढ पीडित आणि एका अल्पवयीन मुलाला उपचारासाठी नेवार्क बेथ इस्रायल मेडिकल सेंटरमध्ये नेण्यात आले, तर इतर 4 जखमींना उपचारासाठी विद्यापीठ रुग्णालयात नेण्यात आले. गोळीबार कशामुळे झाला हे अधिकाऱ्यांनी अद्याप सांगितलेले नाही.

Advertisement

Advertisement

पोलीस या प्रकरणाचा सातत्याने तपास करत असून जखमींच्या चौकशीनंतर अधिक माहिती मिळेल. याशिवाय जर्सी सिटीमधून चोरीला गेलेल्या पांढऱ्या रंगाच्या होंडा पोलिसांचा शोध सुरू आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply