Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

LPG cylinder: सर्वसामान्यांना मोठा दिलासा..! LPG सिलिंडर स्वस्त; जाणुन घ्या नवीन दर

Please wait..

LPG cylinder:  LPG सिलिंडरचे (LPG cylinder) नवीन दर जाहीर झाले आहेत. आज दिल्लीत इंडेन सिलिंडर 198 रुपयांनी स्वस्त झाला आहे. एलपीजी सिलिंडरचे दर कोलकातामध्ये 182 रुपयांनी, मुंबईत 190.50 रुपयांनी, तर चेन्नईमध्ये 187 रुपयांनी कमी झाले आहेत. पेट्रोलियम कंपनी इंडियन ऑइलने व्यावसायिक सिलिंडरच्या दरात ही कपात केली आहे. तर घरगुती एलपीजी सिलिंडर ग्राहकांना कोणताही दिलासा मिळालेला नाही. 14.2 किलोचा घरगुती सिलिंडर स्वस्त किंवा महाग झाला नाही. ते आजही 19 मे रोजीच्या दराने उपलब्ध आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement
Loading...

मे महिन्यात एक तडाखा बसला होता जूनमध्ये इंडेनचे व्यावसायिक सिलिंडर 135 रुपयांनी स्वस्त झाले होते, तर मे महिन्यात घरगुती एलपीजी सिलिंडरच्या ग्राहकांना दोनदा धक्का बसला होता. घरगुती सिलिंडरच्या दरात (एलपीजी सिलेंडरची किंमत आज) 7 मे रोजी महिन्यात प्रथमच 50 रुपयांनी वाढविण्यात आली होती आणि 19 मे रोजी घरगुती एलपीजी गॅस सिलेंडरच्या किंमतीतही वाढ करण्यात आली होती.

Advertisement

Advertisement

घरगुती एलपीजी सिलिंडर वर्षभरात 168.50 रुपयांनी महागला आहे

Advertisement

दिल्लीत गेल्या एका वर्षात घरगुती एलपीजी सिलिंडरचा दर 834.50 रुपयांवरून 1003 रुपयांवर पोहोचला आहे. 14.2 किलो घरगुती एलपीजी सिलेंडरच्या दरात 4 रुपयांची शेवटची वाढ 19 मे 2022 रोजी करण्यात आली होती. यापूर्वी 7 मे रोजी दिल्लीत 999.50 रुपये प्रति सिलेंडर दर होता. 7 मे रोजी एलपीजी सिलिंडर 22 मार्च 2022 रोजी 949.50 रुपयांच्या तुलनेत 50 रुपयांनी महागला. 22 मार्चलाही सिलिंडरच्या दरात 50 रुपयांची वाढ झाली होती. यापूर्वी, ऑक्टोबर 2021 ते फेब्रुवारी 2022 पर्यंत, दिल्लीत घरगुती एलपीजी सिलिंडरचे दर 899.50 रुपये होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply