Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Uddhav Thackeray: उद्धव ठाकरेंच्या अडचणीत वाढ; NCP चे ‘हे’ 4 आमदार फ्लोअर टेस्टमध्ये करणार नाही मतदान

Please wait..

Uddhav Thackeray: महाराष्ट्रातील (Maharashtra) उद्धव ठाकरे (Uddhav Thackeray) यांच्या सरकारसाठी गुरुवार हा महत्त्वाचा दिवस आहे. संकटाचा सामना करणाऱ्या उद्धव सरकारला उद्या बहुमत सिद्ध करावे लागणार आहे. राज्यपाल भगतसिंग कोश्यारी (Bhagat Singh koshyari) यांनी हे आदेश दिले आहेत.

Advertisement

भाजप नेते आणि महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस (Devendra fadnavis) यांनी मंगळवारी राज्यपालांची भेट घेतली आणि उद्धव ठाकरे सरकारला बहुमत सिद्ध करण्यास सांगण्याची विनंती केली. राज्यपालांनी भाजपची ही मागणी मान्य करत फ्लोअर टेस्ट करण्याचे आदेश दिले.

Advertisement

Advertisement
Loading...

राष्ट्रवादीचे 4 आमदार मतदान करू शकणार नाहीत
गुवाहाटीत तळ ठोकून बसलेले शिवसेनेचे बंडखोर आमदार एकनाथ शिंदे यांची आणखी एक ताकद वाढू लागली आहे. आपल्याला 50 आमदारांचा पाठिंबा असल्याचा शिंदेंचा दावा आहे. दुसरीकडे उद्धव ठाकरेंच्या फ्लोअर टेस्टपूर्वी अडचणी वाढल्या आहेत. वास्तविक, सरकारमधील शिवसेनेचा मित्रपक्ष असलेल्या राष्ट्रवादी काँग्रेसचे चार आमदार फ्लोअर टेस्टमध्ये भाग घेऊ शकणार नाहीत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

अजित पवार, छगन भुजबळ, अनिल देशमुख आणि नवाब मलिक हे उपमुख्यमंत्री विधानसभेत मतदान करू शकणार नाहीत. वास्तविक, अजित पवार आणि भुजबळ यांचा कोरोना चाचणी अहवाल पॉझिटिव्ह आला असून नवाब मलिक आणि अनिल देशमुख तुरुंगात आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply