Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Eknath Shinde: ठरल…! एकनाथ शिंदे होणार उपमुख्यमंत्री तर ‘इतक्या’ आमदारांना मिळणार मंत्रीपद

Please wait..

Eknath Shinde: भाजप (BJP) आणि एकनाथ शिंदे (Eknath Shinde) आणि त्यांचे आमदार यांच्यात सर्व काही निश्चित झाले आहे. कायदेशीर लढाई दरम्यान, एकनाथ शिंदे उद्धव ठाकरे (Uddhav Thackeray) यांच्यापासून वेगळे होऊन भाजपला पाठिंबा देण्याच्या तयारीत आहेत. लवकरच एकनाथ शिंदे आणि त्यांचे 2-3 आमदार मुंबईत जाऊन राज्यपालांना भेटून उद्धव ठाकरे गटापासून फारकत घेऊन भाजपसमर्थित नव्या सरकारसाठी डाव खेळू शकतील, असे सूत्रांकडून समजते.

Advertisement

एकनाथ शिंदे उपमुख्यमंत्री असतील
मुख्यमंत्री नव्हे तर भाजपच्या गोटात एकनाथ शिंदे उपमुख्यमंत्री होणार आहेत, सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, भाजप आणि एकनाथ शिंदे यांच्यात सर्व काही ठरणार आहे, एवढेच नाही तर एकनाथ शिंदे यांच्या टीममधील सुमारे 5 आमदारांना मंत्रीपदही मिळणार आहे, ज्यांना शिंदे गटात महत्त्वाची भूमिका बजावत आहेत.

Advertisement

मिळालेल्या माहितीनुसार, गुवाहाटी येथील रॅडिसन हॉटेलमध्ये शिवसेनेचे 39 आमदार आणि एकनाथ शिंदेचे 9 अपक्ष आमदार उपस्थित असून, ज्यांच्या मुक्कामाची मुदत वाढवण्यात आली आहे, त्या हॉटेलचे बुकिंग 28 जूनपर्यंत वाढवण्यात आले आहे. 5 आमदार 12 जुलैपर्यंत गुवाहाटी येथील हॉटेल रॅडिसन ब्लूमध्ये राहणार असल्याची माहिती सूत्रांनी दिली आहे.

Advertisement

Advertisement
Loading...

शिवसेनेचे 39 आमदार एकनाथ शिंदे गटात सामील झाल्यानंतर उद्धव गटात असलेले 3-5 आमदार एकनाथ शिंदे गटात येऊ शकतात, एकनाथ शिंदे यांनी काल 2 आमदारांशी बोलून एकत्र राहण्यास सांगितले असल्याचे सूत्रांकडून समजते.

Advertisement

फ्लोर टेस्टची मागणी तीव्र केली जाईल
सुप्रीम कोर्टातील सदस्यत्व रद्द करण्याच्या उपसभापतींच्या आदेशाला 11 जुलैपर्यंत वाढवून सर्वोच्च न्यायालयाने एकनाथ शिंदे गटाला मोठा दिलासा दिला आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

गुवाहाटीत एकनाथ शिंदे यांचे होर्डिंग लावले
एकनाथ शिंदे हे आता आसाममध्येही चर्चेचा विषय बनले आहेत.गुवाहाटी येथील रॅडिसन हॉटेलजवळ एक मोठे होर्डिंग लावण्यात आले असून त्यात त्यांच्यासोबत एकनाथ शिंदे, त्यांचे राजकीय गुरू आणि बाळासाहेब ठाकरे यांचे छायाचित्र आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply