Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Sharad Pawar: एकनाथ शिंदेंना धक्का; सरकार वाचवण्यासाठी शरद पवार यांचा खास प्लॅन; जाणून घ्या डिटेल्स

Sharad Pawar : महाराष्ट्रात (Maharashtra) सुरू असलेले राजकीय संकट थांबण्याचे नाव घेत नाही आहे. दरम्यान, एक मोठी बातमी समोर येत आहे. राष्ट्रवादी काँग्रेसने (NCP) आज (शनिवारी) तातडीची बैठक बोलावली आहे. 16 आमदारांच्या निलंबनानंतरच्या परिस्थितीवर पुढील नियोजन करण्यासाठी पक्षप्रमुख शरद पवार (Sharad Pawar) यांनी आज त्यांच्या निवासस्थानी सिल्व्हर ओक येथे पक्षाच्या दिग्गजांची बैठक बोलावली आहे.

Advertisement

शरद पवार यांनी महत्त्वाची बैठक बोलावली
महाराष्ट्राच्या सध्याच्या परिस्थितीत शिवसेनेची सध्याची सर्वात मोठी कसरत सरकार वाचवण्याची नसून पक्ष वाचवण्याची आहे. त्यामुळे त्याचवेळी राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार हेही या राजकीय युद्धात सरकारचे सारथी होताना दिसत आहेत. पुढील रणनीतीवर चर्चा करण्यासाठी त्यांनी पक्षाच्या प्रमुख नेत्यांची बैठक बोलावली आहे. महाराष्ट्राच्या राजकारणाच्या दृष्टिकोनातून ही बैठक अत्यंत महत्त्वाची मानली जात आहे.

Advertisement

शिवसेना राष्ट्रीय कार्यकारिणीचीही बैठक घेणार
सध्या महाराष्ट्रात राजकीय भेटीगाठी सुरू आहेत. शिवसेनेने आज दुपारी 1 वाजता मुंबईतील सेना भवनात पक्षाच्या राष्ट्रीय कार्यकारिणीची बैठक बोलावली आहे. या बैठकीला मुख्यमंत्री व्हिडिओ कॉन्फरन्सिंगद्वारे उपस्थित राहणार आहेत. गेल्या 6 दिवसांपासून महाराष्ट्रात जे वातावरण तापले आहे त्यात शिवसेनेची भूमिका अत्यंत महत्त्वाची आहे. अशा परिस्थितीत उद्धव ठाकरे कोणता निर्णय घेतात, याकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

शिवसेना आणि मुख्यमंत्री पदाबाबत चर्चा होऊ शकते
या पार्श्वभूमीवर मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी महत्त्वाची बैठक बोलावली आहे. या बैठकीला शिवसेनेचे राष्ट्रीय कार्यकारिणीचे सर्व नेते, उपनेते, संपर्क अधिकारी, खासदार, आमदार उपस्थित राहणार आहेत. या बैठकीत सध्याच्या राजकारणासोबतच शिवसेना आणि मुख्यमंत्रीपदाचा महत्त्वाचा निर्णय यावर चर्चा होणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply