Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Uddhav Thackeray: उद्धव ठाकरे नव्या अडचणीत; ‘तो’ प्रकरण पोलीस ठाण्यात पोहोचले, गुन्हा दाखल

Uddhav Thackeray: महाराष्ट्रात (Maharashtra) सुरू असलेल्या राजकीय गोंधळादरम्यान, भाजपच्या (BJP) एका नेत्याने कोविड प्रोटोकॉलचे (COVID 19 protocol) उल्लंघन केल्याबद्दल मुंबई पोलिसांकडे तक्रार करून राज्याचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे (CM Uddhav Thackeray) यांच्या विरोधात एफआयआर दाखल केला आहे.

Advertisement

आयएएनएस या वृत्तसंस्थेशी बोलताना भाजपच्या युवा मोर्चाचे राष्ट्रीय सचिव तजिंदर पाल सिंग बग्गा म्हणाले की, कोविड पॉझिटिव्ह असूनही, महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी लोकांना भेटून कोविडशी संबंधित नियमांचे उल्लंघन केले आहे, म्हणून त्यांनी मुंबईतील मलबारला भेट दिली आहे. ऑनलाइन तक्रार दाखल केली आहे. हिल पोलिस स्टेशनमध्ये त्याच्याविरुद्ध एफआयआर नोंदवण्यासाठी.

Advertisement

असा आरोप भाजप नेत्याने केला
बग्गा यांनी मुंबईतील मलबार हिल पोलिस स्टेशनमध्ये मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या विरोधात ऑनलाइन तक्रारीत आरोप केला आहे की, सकाळपासून उद्धव ठाकरे यांना कोरोनाची लागण झाल्याच्या बातम्या मीडियामध्ये येत होत्या आणि त्यांचे सहकारी काँग्रेस नेते कमलनाथ यांनाही याची पुष्टी झाली होती. कोविड प्रोटोकॉलनुसार, कोविड पॉझिटिव्ह आढळल्यास, संक्रमित व्यक्तीने कोणालाही भेटू नये, परंतु स्वत: ला वेगळे करावे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

कोविड पॉझिटिव्ह आढळून आले असतानाही उद्धव ठाकरे यांनी त्यांच्या समर्थकांना भेटून कोविडशी संबंधित सरकारच्या प्रोटोकॉलचे उल्लंघन केले आहे, त्यामुळे त्यांच्याविरुद्ध एफआयआर नोंदवावा, असा आरोप बग्गा यांनी केला.

Advertisement

शिवसेना नेते एकनाथ शिंदे यांनी बंडखोरीनंतर निर्माण झालेल्या राजकीय पेचप्रसंगात राजीनामा देण्याची ऑफर दिल्यानंतर ठाकरे दक्षिण मुंबईतील त्यांच्या ‘वर्षा’ या अधिकृत निवासस्थानातून वांद्रे येथील त्यांच्या कौटुंबिक निवासस्थान ‘मातोश्री’ येथे गेले. दरम्यान, पक्षाचे कार्यकर्ते घोषणाबाजी करताना आणि मुख्यमंत्री आणि त्यांच्या कुटुंबीयांवर पुष्पवृष्टी करताना दिसले.

Advertisement

यावेळी त्यांनी मुखवटा घातला होता आणि मातोश्रीजवळ हस्तांदोलन करून कार्यकर्त्यांना अभिवादन केले होते. “दिल्ली भाजपचे प्रवक्ते तजिंदर पाल सिंग बग्गा यांनी ठाकरे यांच्या विरोधात मलबार हिल पोलिस ठाण्यात ऑनलाइन तक्रार दाखल केली आहे,” असे पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply